| Thương hiệu | BasIP |
|---|---|
| Công nghệ hệ thống | Chạy dây mạng Lan |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | BasIP |
|---|---|
| Công nghệ hệ thống | Chạy dây mạng Lan |
Bộ cấp nguồn 48VDC Bas-IP SW-01 giúp kết nối thiết bị với mạng LAN qua Ethernet và cho phép giao tiếp 2 dây với bộ chuyển đổi SW-10/SW-08.

SW-01 được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu Ethernet thành tín hiệu của đường dây hai dây. Nó mở rộng phân khúc Ethernet với các thiết bị được kết nối với đường dây hai dây.
Bộ chuyển đổi có thể được sử dụng khi kết nối, phân phối và chuyển đổi tín hiệu cho các thiết bị IP (bàn gọi, màn hình bên trong, v.v.) thông qua cáp hai dây có AES 128 bit và QoS được đảm bảo cho các thiết bị nhạy cảm với mất mát.

| Loại sản phẩm: | Chuông cửa có hình |
| Nguồn điện: | 48 V DC (PoE) |
| Công suất tiêu thụ: | 1 W ở chế độ chờ, 7 W khi hoạt động |
| Kết nối: | UTP Cat 5 ở một đầu và 2 dây (AWG 24) ở đầu đối diện. |
| Chiều dài cáp: | Tối đa 50 mét đối với kết nối 2 dây và 100 mét đối với cáp Ethernet (UTP Cat 5,6). |
| Kích thước hộp: | 135×97×33 mm |
| Tổng trọng lượng: | 0,19 kg |
| Hãng: | Bas-IP |
| Nơi sản xuất: | China |
Bộ cấp nguồn 48VDC Bas-IP SW-01 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ cấp nguồn 48VDC Bas-IP SW-01
0 /5
Chưa có đánh giá nào.