| Thương hiệu | BasIP |
|---|---|
| Công nghệ hệ thống | Chạy dây mạng Lan |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | BasIP |
|---|---|
| Công nghệ hệ thống | Chạy dây mạng Lan |
Bộ cấp nguồn 48VDC Bas-IP SW-02 được thiết kế thời trang kết hợp với công nghệ hiện đại

Khả năng kết nối bảng điều khiển ngoài trời, màn hình bên trong hoặc với mạng LAN qua Ethernet ở một bên và qua 2 dây tới bộ chuyển đổi SW-10/SW-08 ở phía bên kia. Nguồn điện – 48 Volt DC. Hỗ trợ PoE. Chiều dài cáp: tối đa 50 mét với 2 dây, tối đa 100 mét với cáp Ethernet (UTP cat 5,6).

| Loại sản phẩm: | Chuông cửa có hình |
| Nguồn điện: | 48 V DC (PoE) |
| Công suất tiêu thụ: | 1 W ở chế độ chờ, 7 W khi hoạt động |
| Kết nối: | UTP CAT 5 ở một bên và 2 dây (AWG 24) ở phía bên kia |
| Chiều dài cáp: | Tối đa 50 mét với 2 dây, tối đa 100 mét với cáp Ethernet (UTP cat 5,6) |
| Kích thước hộp: | 135×97×33 mm |
| Tổng trọng lượng: | 0,19 kg |
| Hãng: | Bas-IP |
| Nơi sản xuất: | China |
Bộ cấp nguồn 48VDC Bas-IP SW-02 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ cấp nguồn 48VDC Bas-IP SW-02
0 /5
Chưa có đánh giá nào.