| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Hikvision DS-KAD612 là bộ cấp nguồn qua cáp mạng (POE) kèm theo tín hiệu mạng của chuông hình hệ IP HIKvision. Với thiết kế thanh lịch và sang trọng cùng giá thành rẻ sẽ rất phù hợp với nhu cầu sử dụng cho Căn hộ chung cư, biệt thự, văn phòng của các bạn.

Hỗ trợ 6 cổng cấp nguồn PoE, sử dụng điện đầu vào 220VAC giúp thiết bị truyền tải ổn định và mạnh mẽ.

| Loại sản phẩm: | Chuông cửa màn hình |
| Cổng kết nối: | Hỗ trợ 16 Port 10/100 Mbps (12 port PoE, 4 Port LAN) |
| Hỗ trợ chuẩn: | IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x |
| Tương thích thiết bị: | DS-KV8102-IM, DS-KV8102-IP, DS-KV8102-VP, DS-KV8202-IM, DS-KV8402-IM |
| Kết nối mạng: | TCP/IP 10/100 Mbps |
| Nhiệt độ hoạt động: | -15 °C to 55 °C (5 °F to 131 °F) |
| Độ ẩm hoạt động: | 5% to 90% |
| Kích thước: | 164 mm × 97 mm × 54.4 mm (6.46″ × 3.82″ × 2.14″) |
| Nguồn cung cấp: | 220VAC, ≤6W |
| Cân nặng: | 500 g (có bao bì) |
| Chất liệu: | Hợp kim nhôm |
| Chống nước: | Tiêu chuẩn trong nhà |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Chứng nhận: | FCC, IC, CE, C-TICK, ROHS, REACH, WEEE |
Lưu ý khi sử dụng Chuông cửa có hình Hikvision
Tài liệu tham khảo:
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ cấp nguồn và phân phối tín hiệu Video/ Audio Hikvision DS-KAD612
0 /5
Chưa có đánh giá nào.