| Thương hiệu | BasIP |
|---|---|
| Công nghệ hệ thống | Chạy dây mạng Lan |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | BasIP |
|---|---|
| Công nghệ hệ thống | Chạy dây mạng Lan |
Bộ chuyển đổi tín hiệu 2 dây sang IP Bas-IP SW-10 giúp chuyển đổi nâng cấp hệ thống liên lạc nội bộ hai dây. Thiết kế thời trang kết hợp với công nghệ hiện đại.

Bộ chuyển mạch SW-10 được sử dụng để mở rộng tín hiệu IP Ethernet thông qua cáp hai dây trong mạng hai dây hiện có của tòa nhà.
Bộ chuyển đổi có thể được sử dụng khi kết nối, phân phối và chuyển đổi tín hiệu cho các thiết bị IP (bàn gọi, màn hình bên trong, v.v.) thông qua cáp hai dây có AES 128 bit và QoS được đảm bảo cho các thiết bị nhạy cảm với mất mát.
Ngoài ra, hệ thống có thể kết nối Internet thông qua các bộ chuyển đổi tương tự.
Hệ thống này phù hợp cho dự án hiện đại hóa các tòa nhà cũ sử dụng hệ thống dây điện hai dây. Điều này có thể giải quyết các vấn đề về cáp và phục hồi cơ sở hạ tầng cũng như giảm chi phí dự án.

| Loại sản phẩm: | Chuông cửa có hình |
| Nguồn điện: | 48 V DC (PoE) |
| Công suất tiêu thụ: | 1 W ở chế độ chờ, 7 W khi hoạt động |
| Kết nối: | Hai dây, Ethernet UTP CAT 5 |
| Số lượng thiết bị tối đa trong hệ thống: | 9999 |
| Chiều dài cáp tối đa qua hai dây: | 50 mét giữa hai thiết bị |
| Chiều dài cáp Ethernet tối đa: | 100 mét |
| Kích thước hộp: | 239×212×70 mm |
| Tổng trọng lượng: | 1,02 kg |
| Hãng: | Bas-IP |
| Nơi sản xuất: | China |
Bộ chuyển đổi tín hiệu 2 dây sang IP Bas-IP SW-10 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ chuyển đổi tín hiệu 2 dây sang IP Bas-IP SW-10
0 /5
Chưa có đánh giá nào.