| Thương hiệu | BasIP |
|---|---|
| Công nghệ hệ thống | Chạy dây mạng Lan |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | BasIP |
|---|---|
| Công nghệ hệ thống | Chạy dây mạng Lan |
Đầu đọc thẻ từ Mifare Bas-IP CR-02BD là đầu đọc Mifare độc lập / mạng có bộ điều khiển. Thiết kế thời trang kết hợp với công nghệ hiện đại.

Thiết kế và bảo vệ mạnh mẽ
Được thiết kế để chịu được các điều kiện khắc nghiệt, Đầu đọc Mifare BAS-IP CR-02BD tự hào có lớp bảo vệ IP65 và có thể hoạt động ở nhiệt độ khắc nghiệt từ -40 đến +65 °С. Vỏ kim loại của nó, hoàn chỉnh với mặt kính, đảm bảo độ bền và độ tin cậy trong mọi môi trường.
Thẩm mỹ kiểu dáng đẹp và phong cách
Có sẵn các màu đen, vàng và bạc, Đầu đọc Mifare BAS-IP CR-02BD có thiết kế trang nhã sẽ bổ sung cho mọi không gian nội thất hoặc ngoại thất. Với kích thước 99×159×48 mm, thiết bị này nhỏ gọn và dễ lắp đặt, dù gắn phẳng hay treo tường bằng BR-AV2.
Tiêu thụ điện năng hiệu quả
Đầu đọc Mifare BAS-IP CR-02BD tiết kiệm năng lượng, chỉ tiêu thụ 6,5 W khi hoạt động và chỉ 2,5 W ở chế độ chờ. Các tùy chọn cấp nguồn của nó bao gồm PoE và +12 V DC, giúp nó phù hợp với nhiều tình huống lắp đặt khác nhau.
Nhiều phương pháp kiểm soát truy cập
Đầu đọc Mifare BAS-IP CR-02BD cung cấp nhiều tùy chọn kiểm soát truy cập, từ thẻ truy cập truyền thống đến các ứng dụng điện thoại thông minh tiên tiến như ứng dụng BAS-IP UKEY. Người đọc cũng hỗ trợ tích hợp API, cung cấp các giải pháp truy cập linh hoạt và có thể tùy chỉnh cho mọi tổ chức.

Nhiều mã định danh được hỗ trợ
Đầu đọc Mifare BAS-IP CR-02BD tương thích với nhiều loại mã nhận dạng khác nhau, bao gồm EM-Marin, MIFARE, NFC và Bluetooth, đảm bảo tích hợp liền mạch với cơ sở hạ tầng kiểm soát truy cập hiện tại của bạn hoặc cung cấp lộ trình nâng cấp dễ dàng để mở rộng trong tương lai.
Tích hợp dễ dàng với ACS
Được trang bị bộ điều khiển tích hợp có khả năng quản lý tới 10.000 số nhận dạng, Đầu đọc Mifare BAS-IP CR-02BD có thể dễ dàng tích hợp với các hệ thống kiểm soát truy cập sử dụng định dạng đầu ra WIEGAND từ 26 đến 64 bit. Tính linh hoạt này cho phép nó hoạt động với nhiều giải pháp ACS.
Giao diện thân thiện với người dùng
Đầu đọc Mifare BAS-IP CR-02BD có giao diện web đa ngôn ngữ, giúp người dùng trên toàn thế giới có thể truy cập và dễ dàng quản lý. Với xác thực mật khẩu riêng cho cài đặt và giao diện web, bạn có thể đảm bảo rằng hệ thống kiểm soát truy cập của mình vẫn an toàn và được bảo vệ khỏi những thay đổi trái phép.
Các tính năng bổ sung để nâng cao chức năng
Đầu đọc Mifare BAS-IP CR-02BD được trang bị hỗ trợ Liên kết phần mềm, giao tiếp SIP P2P, rơle tích hợp và API mở, cung cấp thêm các tùy chọn linh hoạt và tùy chỉnh cho hệ thống kiểm soát truy cập của bạn. Những tính năng này làm cho nó trở thành một giải pháp mạnh mẽ và có khả năng thích ứng cho nhu cầu bảo mật của bất kỳ tổ chức nào.

Khám phá sức mạnh của đầu đọc Mifare BAS-IP CR-02BD
Nâng cấp hệ thống kiểm soát truy cập của bạn với Đầu đọc Mifare BAS-IP CR-02BD linh hoạt, phong cách và hiệu suất cao. Thiết kế mạnh mẽ, nhiều phương thức kiểm soát truy cập, tích hợp liền mạch và giao diện thân thiện với người dùng khiến nó trở thành giải pháp hoàn hảo cho các tổ chức đang tìm cách nâng cao cơ sở hạ tầng bảo mật của mình. Hãy tự mình trải nghiệm sự khác biệt và đầu tư vào Đầu đọc Mifare BAS-IP CR-02BD ngay hôm nay.
| Loại sản phẩm: | Chuông cửa có hình |
| Loại thiết bị: | Độc lập / đầu đọc mạng có bộ điều khiển |
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
| Nhiệt độ làm việc: | -40 — +65 °С |
| Công suất tiêu thụ: | 6,5 W, ở chế độ chờ — 2,5 W |
| Nguồn điện: | PoE, +12 V DC (+12% -6%) |
| Vỏ: | Kim loại, mặt kính |
| Màu sắc: | Đen, vàng, bạc |
| Kích thước: | 99×159×48 mm |
| Lắp đặt: | Gắn chìm, gắn tường với BR-AV2 |
| Mã IK: | IK07 |
| Kích thước hộp: | 224×131,5×110 mm |
| Tổng trọng lượng: | 1,20 kg |
| Giao diện: | Đa ngôn ngữ, giao diện WEB |
| Mở khóa: | • Bằng thẻ truy cập • Từ ứng dụng BAS-IP UKEY • Từ API |
| Hãng: | Bas-IP |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu đọc thẻ từ Mifare Bas-IP CR-02BD được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu đọc thẻ từ Mifare Bas-IP CR-02BD
0 /5
Chưa có đánh giá nào.