| Thương hiệu | Soyal |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Soyal |
|---|
Soyal AR-321CM là bộ chuyển đổi tín hiệu RS485 sang COM (cổng USB trên máy tính) để kết nối đầu đọc thẻ của Soyal với máy tính khi không sử dụng TCP/IP.
Thông số kỹ thuật của Soyal AR-321CM| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra – Chấm công |
| Converter: | RS-485 sang COM |
| Còi báo: | Không |
| LED chỉ thị: | Có |
| Chất liệu: | Plastic |
| Nguồn cung cấp: | 5V DC, lấy từ USB máy tính |
| Tiêu chuẩn ngoài trời: | Không |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C to +60°C |
| Độ ẩm hoạt động: | 10%-90% |
| Trọng lượng: | 50 gram. |
| Kích thước: | 79L x 37W x 16.4H |
| Ethernet: | Không |
| Hãng: | SOYAL |
| Nơi sản xuất: | China |
| Bộ sản phẩm bao gồm: | Thiết bị chính, sách hướng dẫn |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ chuyển đổi tín hiệu RS485 sang COM Soyal AR-321CM
0 /5
Chưa có đánh giá nào.