| Thương hiệu | Soyal |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Soyal |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
Soyal AR331H là thiết bị kiểm soát ra vào của Soyal với tính năng kiểm soát, bàn phím cảm ứng siêu nhạy giúp quản lý và điều khiển hệ thống kiểm soát cửa dễ dàng. Với chất liệu vỏ bằng kim loại mang lại sự bảo vệ tối ưu, chống phá hoại, va đập. Hỗ trợ 3000 thẻ và 1500 bộ nhớ sự kiện với 11 time zone. Bàn phím cảm ứng theo xu hướng mới nhất..
Thông số kỹ thuật của Soyal AR331H| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra – Chấm công |
| Phương thức xác thực: | Thẻ từ, mật khẩu |
| Dung lượng thẻ từ: | 3.000 |
| Dung lượng bản ghi: | 1.500 |
| Giao tiếp: | RS-485 |
| Loại thẻ: | Em 125 KHz hoặc Mifare 13.56 MHz |
| Khoảng cách đọc: | 5-12cm |
| Bàn phím: | Cảm ứng |
| Input: | Egress/ Door sensor/ Tamper Switch |
| Output: | Arming LED/ Alarm/ Duress/ Security trigger signal |
| Extenal Reader: | WG 26/34 |
| Còi báo: | Có |
| LED chỉ thị: | Có |
| Chất liệu: | Thép không gỉ |
| Nguồn cung cấp: | 9-16V DC, <1W |
| Tiêu chuẩn ngoài trời: | IP56 |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C to +60°C |
| Độ ẩm hoạt động: | 10%-90% |
| Trọng lượng: | 290g |
| Kích thước: | 154 (L) x 51 (W) x 21 (H) |
| Kết nối máy tính: | Không |
| Hãng: | SOYAL |
| Nơi sản xuất: | China |
| Bộ sản phẩm bao gồm: | Thiết bị chính, sách hướng dẫn |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu đọc thẻ Soyal AR331H
0 /5
Chưa có đánh giá nào.