| Thương hiệu | FPT Smart Home |
|---|---|
| Loại thiết bị | Đèn và chiếu sáng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | FPT Smart Home |
|---|---|
| Loại thiết bị | Đèn và chiếu sáng |
Đèn LED Buld thông minh với khả năng điều khiển bằng giọng nói Tiếng Việt, cùng với đó là thiết lập thời gian, ngữ cảnh yêu thích. Ngoài ra còn có thể tùy chỉnh cường độ hay màu sắc ánh sáng theo tâm trạng của bạn.


| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Hãng sản xuất: | FPT Smart Home |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Màu ánh sáng: | Nhiều màu |
| Nhiệt độ màu: | (3000K – 6500K) + RGB |
| Chất liệu: | Plastic / Hợp kim nhôm |
| Công suất: | 9W |
| Giao thức kết nối: | Bluetooth Mesh |
| Điện áp hoạt động: | 220V/50Hz |
| Chỉ số hoàn màu: | 80 |
| Quang thông: | 810lm |
| Kích thước (đường kính x cao): | (60×110)mm |
| Tuổi thọ: | 20.000h, L70 |
| Thay đổi cường độ: | 10 ÷ 100% |
| Thay đổi nhiệt độ màu: | 2700 ÷ 6500K + RBG |
| Kiểu lắp đặt: | Đui xoáy |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bóng đèn LED Bulb thông minh FPT Smart Home
0 /5
Chưa có đánh giá nào.