| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ mở rộng Schueco Extension Loxone 100457 tích hợp cửa sổ và cửa trượt Schueco TipTronic SimplySmart vào các tòa nhà được điều khiển và tự động hóa bằng Loxone. Chỉ cần nhấn nút, cửa sổ và thậm chí cả cửa trượt lớn, nặng đều có thể được mở và đóng tự động.

Phần mở rộng Schueco cho phép tích hợp tối đa 30 thiết bị Schueco như cửa sổ và cửa trượt. Với Tiện ích mở rộng, cửa sổ và cửa trượt có thể được mở, đóng, dừng và nghiêng tự động. Bạn cũng nhận được phản hồi về tỷ lệ mở hiện tại và trạng thái khóa.
| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn điện: | 9 ~ 28VDC |
| Tiêu thụ điện năng: | max. 60mW |
| Mất điện ở tải tối đa: | 60mW |
| Giao diện: | Schüco unit bus: Tích hợp lên đến 30 thiết bị, chiều dài dây tối đa 500m Loxone Link: Thiết bị được hỗ trợ: |
| Nhiệt độ môi trường: | -40 ~ 70°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Giao diện Schüco | |
| Tiết diện dây: | 0.8mm² / AWG18 |
| Chiều dài tước: | 7mm / 0.28” |
| Khả năng chịu nhiệt: | min. 80°C / 176°F for IEC min. 75°C / 167°F for UL |
| DC Supply & Liên kết Loxone | |
| Tiết diện dây: | 0.25 ~ 0.8mm² / AWG23 ~ 18 |
| Chiều dài tước: | 5mm / 0.2" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 105°C |
| Kiểu lắp đặt: | Thanh ray DIN theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Màu sắc: | Đen |
| Kích thước: | 35.4 x 88 x 57mm |
| Trọng lượng: | 65g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ mở rộng Schueco Extension Loxone 100457 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ mở rộng Schueco Extension Loxone 100457
0 /5
Chưa có đánh giá nào.