| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
Cảm biến chuyển động có dây ngoài trời Hikvision DS-PDTT15AM-LM được thiết kế để bảo vệ các khu vực ngoài trời khỏi những kẻ xâm nhập. Bộ dò có phạm vi phát hiện lên đến 15 mét, góc 180 độ, cho phép bảo vệ khu vực có không gian rộng. Bộ dò cũng được trang bị tính năng chống che mặt bằng tia hồng ngoại chủ động, giúp nó phát hiện những kẻ xâm nhập ngay cả khi họ đang cố gắng che mặt bằng tay hoặc vật dụng khác.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Phương pháp phát hiện: | Hồng ngoại bị động, sóng vi ba |
| Phạm vi phát hiện: | 15m |
| Góc phát hiện: | 90° @ 180° có thể điều chỉnh |
| Vùng phát hiện: | 92 |
| Tốc độ phát hiện: | 0.3~2m/s |
| Độ nhạy: | Tự động, thấp |
| Bộ lọc ánh sáng: | 10000 lux |
| Tần số sóng vi ba: | 24GHz (24.15~24.25GHz) |
| Chống thú cưng: | 40Kg |
| Bù nhiệt độ kỹ thuật số: | Có |
| Chống che khuất: | Có |
| Phủ sóng có thể thích nghi: | Có (Bao gồm mặt nạ mẫu) |
| Xử lý kỹ thuật số: | Logic ba tín hiệu |
| Quang học kín: | Có |
| Bảo vệ chống phá hoại: | Mặt trước, mặt sau |
| Phân tích chống lắc: | Có |
| Đầu ra báo động: | Thường đóng |
| Đèn Led: | Xanh lá (hồng ngoại trên),đỏ (sóng vi ba),cam (hồng ngoại dưới),xanh lá + cam (mask),xanh lam (alarm) |
| Phương thức truyền tải: | Có dây |
| Tiêu thụ điện năng: | 30mA (tiêu chuẩn) 220mA Max (khi bật đèn) |
| Nguồn cấp: | 9 to 16 VDC |
| Điện áp điển hình: | 12 VDC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25 °C to 60 °C (-13 °F to 140 °F) |
| Độ ẩm hoạt động: | 10% to 90% |
| Chiều cao lắp đặt: | 0.8 to 1.2m |
| Phương thức lắp đặt: | Tường |
| Môi trường lắp đặt: | Ngoài trời |
| Tiêu chuẩn ngoài trời: | IP65 |
| Kích thước: | 75mm × 202mm × 73mm |
| Trọng lượng: | 350g |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Cảm biến chuyển động có dây ngoài trời Hikvision DS-PDTT15AM-LM được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Cảm biến chuyển động có dây ngoài trời Hikvision DS-PDTT15AM-LM
0 /5
Chưa có đánh giá nào.