| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
| Phụ kiện báo động | Loa/Còi |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
| Phụ kiện báo động | Loa/Còi |
Loa báo động có dây Hikvision DS-PS1-B có thiết kế kiểu dáng mới vô cùng bắt mắt với màu sắc chủ đạo là trắng và xanh. Sản phẩm được thiết kế từ chất liệu PC+ABS bền bỉ, độ bền cao. Là thiết bị báo động có dây dùng để kết nối với bảng điều khiển, điện áp đầu ra 12V.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Áp suất âm thanh: | 105dB/30cm |
| Nguồn cấp: | 8 to 16 VDC, Max. 0.22A |
| Điện năng tiêu thụ: | Dòng điện tối đa: 70mA@12VDC Dòng điện tĩnh: 45mA @12VDC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃ to+60℃ |
| Độ ẩm hoạt động: | 10% to 90% |
| Chất liệu: | PC+ABS |
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Tiêu chuẩn ngoài trời: | IP54 |
| Kích thước: | 140 x 134 x 33mm |
| Trọng lượng: | 185g |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Loa báo động có dây Hikvision DS-PS1-B được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Loa báo động có dây Hikvision DS-PS1-B
0 /5
Chưa có đánh giá nào.