| Thương hiệu | FPT Smart Home |
|---|---|
| Chuẩn kết nối | Zigbee, Bluetooth |
| Loại thiết bị | Cảm biến |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | FPT Smart Home |
|---|---|
| Chuẩn kết nối | Zigbee, Bluetooth |
| Loại thiết bị | Cảm biến |
Cảm biến Chuyển động là một thiết bị không thể thiếu trong ngôi nhà thông minh. Khi gắn cảm biến chuyển động tại các vị trí như hành lang, nhà vệ sinh, cầu thang,… Bạn có thể tạo các kịch bản tự động hóa mở/tắt đèn, mở rèm cửa… Với tính năng này sẽ giúp bạn tiết kiệm điện năng cũng như an toàn và tiện nghi hơn.

| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Hãng sản xuất: | FPT Smart Home |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nguồn cấp: | 2 Pin AAA/3V |
| Giao thức kết nối: | Bluetooth |
| Khoảng cách kết nối: | ≤ 50m |
| Góc phát hiện chuyển động: | 90/360 độ |
| Khoảng cách phát hiện chuyển động: | <7m |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0℃ – 65℃ |
| Độ ẩm: | 0–95% |
| Vị trí sử dụng: | Trong nhà |
| Chất liệu: | Plastic |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Cảm biến chuyển động FPT Smart Home RMZD011
0 /5
Chưa có đánh giá nào.