| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ liên kết thiết bị Belimo Tree Loxone 100519 là một trong những nhà sản xuất truyền động hàng đầu trong lĩnh vực công nghệ sưởi ấm, thông gió và điều hòa không khí. Belimo Tree là giao diện tích hợp tối đa 16 thiết bị Belimo MP-Bus. Với sự tích hợp MP-Bus gốc, các sản phẩm Belimo trở thành thành viên gốc của Loxone Config và Miniserver.

| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn điện: | 19.3 ~ 30 VDC |
| Tiêu thụ điện năng: | typ. 0.33W |
| Mất điện ở tải tối đa: | 0.34W |
| Giao diện: | Belimo: Thiết bị MPL độc quyền: tối đa 16 Thiết bị MP-Bus hỗn hợp: tối đa 8 |
| Nhiệt độ môi trường: | -20 ~ 70°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Nguồn cung cấp DC | |
| Loại thiết bị đầu cuối: | DG220B |
| Tiết diện dây: | 0.28 ~ 0.8mm² / AWG23 ~ 18 |
| Chiều dài tước: | 5 ~ 6mm / 0.2 ~ 0.24" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 105°C |
| MP-Bus | |
| Loại thiết bị đầu cuối: | Dây nối có đầu hở |
| Tiết diện dây: | 1.5mm² / AWG18 |
| Chiều dài tước: | 150mm / 5.91" |
| Giới hạn nhiệt độ: | min. 80°C / 176°F IEC min. 75°C / 167°F UL |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Màu sắc: | Xanh lá |
| Kích thước: | 39.45 x 38.95 x 20.20mm |
| Trọng lượng: | 37g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ liên kết thiết bị Belimo Tree Loxone 100519 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ liên kết thiết bị Belimo Tree Loxone 100519
0 /5
Chưa có đánh giá nào.