| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
Cảm biến hồng ngoại có dây Hikvision DS-PDD12P-EG2 có thiết kế và tính năng tương tự cảm biến DS-PDD12-EG2. Thiết bị có khả năng phát hiện chuyển động trong phạm vi 12m và hỗ trợ 52 vùng. Điều đặc biệt là, có khả năng phát hiện vật nuôi dưới 30kg, vượt qua giới hạn 10kg.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Phương pháp phát hiện: | Hồng ngoại thụ động, sóng vi ba |
| Phạm vi phát hiện: | 12m |
| Góc phát hiện: | 85.9° |
| Vùng phát hiện: | 52 |
| Tốc độ phát hiện: | 0.3~2m/s |
| Độ nhạy PIR: | Tự động, Thú cưng |
| Chống thú cưng: | 30Kg |
| Bộ lọc ánh sáng: | 6500 lux |
| Tần số sóng vi ba: | 24GHz (24.15~24.25GHz) |
| Bù nhiệt độ kỹ thuật số: | Có |
| Bảo vệ vùng creep: | Có |
| Xử lý kỹ thuật số: | Có |
| Quang học kín: | Có |
| Bảo vệ chống phá hoại: | Đằng trước |
| Đầu ra báo động: | Thường đóng |
| Đèn Led: | Xanh lá cây (PIR),cam (sóng viba),xanh lam (báo động) |
| Phương thức truyền tải: | Có dây |
| Tiêu thụ điện năng: | Dòng điện tối đa: 17mA@12VDC Dòng điện tĩnh: 17mA@12VDC |
| Nguồn cấp: | 9 to 16 VDC |
| Điện áp điển hình: | 12 VDC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F) |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20 °C to 60 °C (-4 °F to 140 °F) |
| Độ ẩm hoạt động: | 10% to 90% |
| Chiều cao lắp đặt: | 1.8 m to 2.4 m |
| Phương thức lắp đặt: | Tường |
| Môi trường lắp đặt: | Trong nhà |
| Kích thước: | 65.7 mm × 103.8 mm × 45.5 mm |
| Trọng lượng: | 99g |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Cảm biến hồng ngoại có dây Hikvision DS-PDD12P-EG2 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Cảm biến hồng ngoại có dây Hikvision DS-PDD12P-EG2
0 /5
Chưa có đánh giá nào.