| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
Cảm biến hồng ngoại gắn trần có dây Hikvision DS-PDCL12DT-EG2 làm cảm biến chuyển động sử dụng công nghệ kép được lắp đặt trên trần nhà. Có khả năng phát hiện chuyển động cao trong phạm vi 12m và góc 360°, cho phép xác định chính xác hơn vị trí và hướng chuyển động của người hoặc vật thể trong không gian.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Phương pháp phát hiện: | Hồng ngoại thụ động, sóng vi ba |
| Phạm vi phát hiện: | 12m |
| Góc phát hiện: | 360° |
| Vùng phát hiện: | 172 |
| Tốc độ phát hiện: | 0.3~2m/s |
| Điều chỉnh độ nhạy: | Cao, thấp |
| Bộ lọc ánh sáng: | 6500 lux |
| Tần số sóng vi ba: | 24GHz (24.15~24.25GHz) |
| Bù nhiệt độ số: | Có |
| Bảo vệ vùng creep: | Có |
| Xử lý kỹ thuật số: | Có |
| Quang học kín: | Có |
| Bảo vệ chống phá hoại: | Đằng trước |
| Đầu ra báo động: | Thường đóng |
| Đèn Led: | Xanh lá cây (PIR),đỏ (viba),xanh lam (báo động) |
| Phương thức truyền tải: | Có dây |
| Tiêu thụ điện năng: | 100mA Max |
| Nguồn cấp: | 9 to 16 VDC |
| Điện áp điển hình: | 12 VDC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F) |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20 °C to 60 °C (-4 °F to 140 °F) |
| Độ ẩm hoạt động: | 10% to 90% |
| Chiều cao lắp đặt: | 2.4 m to 4 m |
| Phương thức lắp đặt: | Trần nhà |
| Môi trường lắp đặt: | Trong nhà |
| Kích thước: | φ120 mm × 33.2 mm |
| Trọng lượng: | 138g |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Cảm biến hồng ngoại gắn trần có dây Hikvision DS-PDCL12DT-EG2 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Cảm biến hồng ngoại gắn trần có dây Hikvision DS-PDCL12DT-EG2
0 /5
Chưa có đánh giá nào.