| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
HIKVISION DS-PD2-T12P-WEL là dòng cảm biến hồng ngoại phát hiện thân nhiệt người không dây hai chiều giúp tăng cường khả năng báo động sai với công nghệ phát hiện Dual-Vision Pet Immune, cũng như một loạt các tính năng giúp máy phát hiện ổn định nhanh chóng và dễ dàng để cài đặt. Khả năng phát hiện 90 ° ở trong khoảng 1,2m) đến 12m. Sản phẩm phù hợp dùng cho gia đình, cơ quan, công ty, shop thời trang, tiệm vàng, cửa hàng…



Thông số kỹ thuật của HIKvision DS-PD2-T12P-WEL
| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Tương thích: | Tủ trung tâm DS-PWA32-HS |
| Phạm vi phát hiện: | 12m, góc phát hiện: 90 ° |
| Tốc độ phát hiện: | 0.25m/s ~ 2.5m/s |
| Tầm xa bắt sóng: | 800m ở không gian trống |
| Chống súc vật: | lên tới 24kg |
| Trạng thái hiển thị: | Đèn LED |
| Tần số truyền: | 433/868 MHz |
| Nguồn cấp: | Pin lithium 2 × 3V 4700mAH, thời gian sử dụng lên đến 2 năm |
| Chất liệu: | PC + ABS |
| Điều kiện hoạt động: | Tiêu chuẩn ERC REC 70-03 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30℃ ~ +70℃ |
| Độ ẩm: | 10% đến 90% |
| Kích thước: | 188mm*77mm*84mm |
| Cân nặng: | 300g |
| Chiều cao lắp đặt thiết bị: | 1-1.5m |
| vị trí lắp đặt: | Ngoài trời, tiêu chuẩn IP55 |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Bộ sản phẩm gồm: | 1 Cảm biến, phụ kiện, giấy hướng dẫn. (chưa có chân đế DS-PDB-EX-Wallbracket) |
Lưu ý khi sử dụng báo động Hikvision
Tài liệu tham khảo
1. Hướng dẫn cài đặt tủ báo động trung tâm Hikvision DS-PWA32-HS trên ứng dụng Hik-Connect
2. Hướng dẫn cài đặt bộ KIT báo động Hikvision DS-PWA32-KST trên ứng dụng Hik-Connect
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Cảm biến hồng ngoại không dây ngoài trời Hikvision DS-PD2-T12P-WEL
0 /5
Chưa có đánh giá nào.