| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
DS-PD1-MC-WWS là tiếp xúc từ không dây để truyền dữ liệu. Nó có thể xác định hành động của cửa mở hoặc cửa sổ trái phép, từ đó gửi tín hiệu về bảng điều khiển để đưa ra các thông báo qua SMS, gọi điện và thông báo từ xa trên điện thoại qua ứng dụng Hik-Connect.




| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Tương thích: | Tủ trung tâm DS-PWA32-HS |
| Tần số truyền: | 433MHz |
| Khoảng cách truyền RF: | 800m ở không gian trống |
| Hiển thị trạng thái: | 1 đèn LED |
| Tamper switch: | Có |
| Nguồn cung cấp: | Pin CR123A 3.0V, thời gian sử dụng lên đến 2 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10℃~+55℃ |
| Độ ẩm: | 10%~90% |
| Kích thước: | 84mm x 25mm x 20.99mmv |
| Chiều cao lắp đặt: | 1,8m ~ 2,4m |
| Cân nặng: | 37g |
| Chất liệu: | PC + ABS |
| Điều kiện hoạt động: | Tiêu chuẩn ERC REC 70-03 |
| vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Bộ sản phẩm gồm: | 1 Công tắc từ không dây DS-PD1-MC-WWS, giấy hướng dẫn, Phụ kiện. |
Lưu ý khi sử dụng báo động Hikvision
Tài liệu tham khảo
1. Hướng dẫn cài đặt tủ báo động trung tâm Hikvision DS-PWA32-HS trên ứng dụng Hik-Connect
2. Hướng dẫn cài đặt bộ KIT báo động Hikvision DS-PWA32-KST trên ứng dụng Hik-Connect
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Công tắc từ không dây Hikvision DS-PD1-MC-WWS
0 /5
Chưa có đánh giá nào.