| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Hikvision DS-KV8102-IP là nút nhấn gọi cửa cho chuông hình hệ IP của HIKvision. Với công nghệ mới cho hình ảnh HD 720P, âm thanh đàm thoại 2 chiều rõ nét và chống chịu thời tiết ngoài trời giúp thiết bị hoạt động ổn định. Ngoài ra, thiết kế thanh lịch và sang trọng cùng giá thành rẻ sẽ rất phù hợp với nhu cầu sử dụng cho Căn hộ chung cư, biệt thự, văn phòng của các bạn.

Camera độ phân giải 1.3 MP, HD 720P, 25fps, Có khả năng kết nối với 6 Màn hình, Cổng kết nối Ethernet 10/100M, RS 485 và Chuẩn chống nước IP65 là những tính năng nổi bật của sản phẩm.


Video giới thiệu sản phẩm:
| Loại sản phẩm: | Chuông cửa màn hình |
| Camera: | 1.3 Megapixel. Độ phân giải 1280 × 720P@25 fps |
| Nhìn đêm: | Bổ sung ánh sáng trắng |
| Khả năng kết nối: | Mở rộng tối đa 6 màn hình |
| Chuẩn nén hình: | H264 |
| Kết nối mạng: | TCP/IP 10/100 Mbps |
| Âm thanh: | Tích hợp Mic và Loa giúp đàm thoại 2 chiều rõ nét |
| Alarm input: | Door Magnetic Alarm, Tampering Alarm |
| RS-485: | 1 RS-485 Half-Duplex Port |
| Điều khiển: | Exit button x1, Card Reader, Door lock x1 |
| I/O input: | 4 |
| I/O output: | 1 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40° C to +60° C (-40° F to 140° F) |
| Độ ẩm hoạt động: | 10% to 90% |
| Kích thước: | 164 mm × 97 mm × 54.4 mm (6.46" × 3.82" × 2.14") |
| Nguồn cung cấp: | 12 VDC / 1 A/ ≤12 W và PoE qua (DS-KAD606, DS-KAD612, DS-KAD606-P) |
| Cân nặng: | 300 g (có bao bì) |
| Chất liệu: | Plastic |
| Chống nước: | Tiêu chuẩn IP65 |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Lưu ý khi sử dụng Chuông cửa có hình Hikvision
Tài liệu tham khảo:
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Camera chuông cửa IP Hikvision DS-KV8102-IP
0 /5
Chưa có đánh giá nào.