| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B530LX là cổng kiểm soát lối đi cho người đi bộ tại các khu dân cư, toà nhà văn phòng, khách sạn,… Thiết bị sử dụng động cơ servo và công nghệ nhận diện khuôn mặt, thẻ, mã QR để xác thực quyền truy cập. Cổng cũng được trang bị 14 đèn hồng ngoại để phát hiện sự xâm nhập trái phép, giúp nâng cao an ninh tại nơi lắp đặt.

| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra |
| Động cơ: | Động cơ servo |
| MCBF: | ≥ 12 triệu lần |
| Nút thoát: | 2 |
| Lưu lượng lưu thông: | 30 đến 60 người mỗi phút Lưu lượng thực tế bị ảnh hưởng bởi tỷ lệ và phương thức qua (thẻ, QR, vân tay..) |
| Bộ phát hiện ánh sáng hồng ngoại: | 14 cặp |
| Chiều rộng làn: | 550 mm to 1100 mm (21.65" to 43.31") |
| Vật liệu rào chắn: | Kính Acrylic |
| Vật liệu chân đế: | Thép không gỉ SUS304 dày 1.5 mm |
| Bộ điều khiển truy cập tích hợp: | Không |
| Lựa chọn mô-đun: | Không |
| Chiều rộng làn: | 550, 650, 750, 900, 1100 |
| Chiều dài chân đế: | 1500mm |
| Chiều rộng chân đế: | 130mm |
| Khoảng cách tường: | 20mm |
| Cơ sở: | Có |
| Vật liệu rào chắn: | Kính Acrylic |
| Chế độ xác thực: | Thẻ, khuôn mặt, mã QR |
| Loại thẻ: | EM, M1, Desfire |
| Chiều rộng khuyến nghị: | 650 |
| Loại sản phẩm: | Rào chắn xoay |
| Loại điều khiển từ xa: | 433 Mhz, 868 Mhz |
| Nguồn cấp: | 100 to 240 VAC; 50 to 60 Hz |
| Công suất tiêu thụ: | 75W (chờ) |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 °C to 65 °C (-4 °F to 149 °F) |
| Độ ẩm: | 0% to 95% |
| Môi trường ứng dụng: | Trong nhà và ngoài trời |
| Kích thước: | 1500 × 130 × 1000 mm |
| Trọng lượng: | – (Net) Trái: 62.78 kg, Giữa: 26.54 kg, Phải: 64.78 kg – (Thô) Trái: 101.18 kg, Giữa: 45.54 kg, Phải: 103.18 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B530LX được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
5.0 • Đã bán 4399
4.8 • Đã bán 5326
4.7 • Đã bán 998
4.7 • Đã bán 3266
4.8 • Đã bán 5039
4.9 • Đã bán 4519
5.0 • Đã bán 5481
4.7 • Đã bán 4370
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B530LX
0 /5
Chưa có đánh giá nào.