| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B631TX là thiết bị kiểm soát an ninh ra/vào dành cho người đi bộ trong không gian hẹp. Thiết bị được ứng dụng và sử dụng cho các địa điểm có mật độ người qua lại đông đúc. Với mục đích là kiểm soát – phân làn – ngăn chặn các hành vi truy cập trái phép, tự ý ra vào các khu vực cần kiểm soát an ninh.

| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra |
| Động cơ: | Động cơ servo |
| MCBF: | ≥ 12 triệu lần |
| Kích thước màn hình: | 6.95 inch |
| Phương thức hoạt động: | Cảm ứng (chỉ một bên) |
| Độ phân giải: | 1920 x 1080 |
| Camera: | 2.0 Megapixel |
| Giao thức truyền thông: | ISAPI, ISUP5.0 |
| Mạng có dây: | Ethernet tự thích ứng 100Mbps |
| Kết nối: | Kiểm soát khóa × 2, Tamper × 1, Nút exit × 2, RS-485 × 4, RS-232 × 2, Wiegand × 2, Giao diện mạng × 1, Đầu vào báo cháy × 1, Đầu ra báo động × 2, Đầu vào trường hợp × 2 |
| Bộ điều khiển truy cập: | Có |
| Siêu tụ điện: | Có |
| Chuyển mạch mạng: | Có |
| Dung lượng khuôn mặt: | 50.000 |
| Dung lượng thẻ từ: | 250.000 |
| Dung lượng lưu trữ: | 1.000.000 sự kiện |
| Khoảng cách nhận diện khuôn mặt: | 2m |
| Tỷ lệ chính xác nhận dạng khuôn mặt: | ≥ 99% |
| Thời gian nhận diện khuôn mặt: | <0,2s mỗi người |
| Thông lượng: | 30 đến 60 người mỗi phút |
| Cảm biến hồng ngoại: | 20 đôi |
| Chiều rộng làn: | 550 mm to 1100 mm (21.65" to 43.31") |
| Vật liệu rào chắn: | Kính Acrylic |
| Vật liệu chân đế: | Thép không gỉ SUS304 dày 1.5 mm |
| Bổ sung ánh sáng: | Có |
| Chiều rộng làn: | 550, 650, 750, 900, 1100 |
| Chiều dài chân đế: | 1500mm |
| Lựa chọn mô-đun: | Có |
| Chiều rộng chân đế: | 130mm |
| Khoảng cách tường: | 10mm |
| Cơ sở: | Có |
| Vật liệu rào chắn: | Kính Acrylic |
| Chế độ xác thực: | Thẻ, Mã QR |
| Loại thẻ: | EM, M1 |
| Chiều rộng khuyến nghị: | 650 |
| Loại sản phẩm: | Rào chắn xoay |
| Loại điều khiển từ xa: | 433 Mhz, 868 Mhz |
| Chiều rộng nhô ra của chuyển động: | 77mm |
| Nguồn cấp: | 100 to 240 VAC; 50 to 60 Hz |
| Công suất tiêu thụ: | 80W (chờ) |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 °C to 50 °C (14 °F to 122 °F) |
| Độ ẩm: | 10% đến 95% |
| Môi trường ứng dụng: | Trong nhà |
| Kích thước: | 1690 mm × 465 mm × 1105 mm |
| Trọng lượng: | – (Net) Trái: 62 kg, Giữa: 105 kg, Phải: 64 kg – (Thô) Trái: 80 kg, Giữa: 123.2 kg, Phải: 82 kg |
| Chứng nhận: | CE/FCC/CB/RoHS/REACH/WEEE |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B631TX được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
4.9 • Đã bán 2699
5.0 • Đã bán 3355
5.0 • Đã bán 7390
4.9 • Đã bán 6861
5.0 • Đã bán 3329
5.0 • Đã bán 6770
5.0 • Đã bán 7588
5.0 • Đã bán 1263
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B631TX
0 /5
Chưa có đánh giá nào.