| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B601SX có 20 cặp cảm biến hồng ngoại, tần số đi qua khoảng 30-60/1p. Chiều rộng làn đường mở từ 650 mm – 1100 mm để việc di chuyển được thuận tiện hơn, nhất là những ai phải sử dụng xe lăn đều dễ dàng di chuyển.

| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra |
| Động cơ: | Động cơ servo |
| MCBF: | >6 triệu lần |
| Kết nối: | Kiểm soát khóa × 2, RS-485 × 4, RS-232 × 4, Giao diện mạng × 1, Đầu vào báo động × 4, Đầu ra báo động × 4 |
| Dung lượng thẻ từ: | 60.000 |
| Dung lượng lưu trữ: | 180.000 sự kiện |
| Thông lượng: | 30 đến 60 người mỗi phút Lưu lượng thực tế bị ảnh hưởng bởi tốc độ đi qua của người và phương pháp đi qua. |
| Cảm biến hồng ngoại: | 20 cặp |
| Chiều rộng làn: | 550 mm to 1100 mm (21.65" to 43.31") |
| Vật liệu rào chắn: | Ống thép không gỉ, Kính Acrylic |
| Vật liệu chân đế: | Thép không gỉ SUS304 |
| Chiều rộng làn: | 650, 750, 900, 1100 |
| Chiều dài chân đế: | 1500mm |
| Lựa chọn mô-đun: | Không |
| Chiều rộng chân đế: | 200mm |
| Khoảng cách tường: | 10mm |
| Cơ sở: | Có |
| Chế độ xác thực: | Thẻ; Khuôn mặt; Vân tay; Mã QR |
| Loại thẻ: | EM, M1 |
| Chiều rộng khuyến nghị: | 650 |
| Loại sản phẩm: | Rào chắn xoay |
| Loại điều khiển từ xa: | 433 Mhz, 868 Mhz |
| Nguồn cấp: | 100 to 240 VAC; 50 to 60 Hz |
| Nhiệt độ làm việc: | -25 °C to 70 °C (-13 °F to 158 °F) |
| Độ ẩm: | 10% đến 95% |
| Môi trường ứng dụng: | Trong nhà và ngoài trời |
| Kích thước: | 1500 mm × 200 mm × 990 mm |
| Trọng lượng: | – (Net) Trái: 72 kg, Giữa: 85 kg, Phải: 72 kg – (Thô) Trái: 102 kg, Giữa: 115 kg, Phải: 102 kg |
| Chứng nhận: | CE/FCC/CB/RoHS/REACH/WEEE |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B601SX được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
5.0 • Đã bán 9891
4.7 • Đã bán 9995
4.7 • Đã bán 1652
4.8 • Đã bán 353
4.7 • Đã bán 795
4.7 • Đã bán 3037
4.7 • Đã bán 3570
4.8 • Đã bán 9668
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B601SX
0 /5
Chưa có đánh giá nào.