| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B802BX bao gồm hai cánh và có 24 cặp đèn hồng ngoại để phát hiện sự xâm nhập hoặc thoát ra trái phép. Cổng xoay có thể tích hợp với hệ thống kiểm soát truy cập để người dùng đi qua cần phải xác minh bằng thẻ, quét mã QR hoặc vân tay. Nó được sử dụng rộng rãi trong các văn phòng cao cấp, tòa nhà chính phủ, khách sạn, sân bay,…

| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra |
| Động cơ: | Động cơ servo |
| MCBF: | ≥ 8 triệu lần |
| Giao thức truyền thông: | ISAPI, ISUP5.0 |
| Mạng có dây: | Ethernet tự thích ứng 10/100Mbps |
| Kết nối: | Kiểm soát khóa × 2, Tamper × 1, Nút exit × 2, RS-485 × 4, RS-232 × 2, Wiegand × 2, Giao diện mạng × 1, Đầu vào báo cháy × 1, Đầu ra báo động × 2, Đầu vào trường hợp × 2 |
| Bộ điều khiển truy cập: | Có |
| Siêu tụ điện: | Có |
| Dung lượng vân tay: | 5.000 (tùy chọn) |
| Dung lượng thẻ từ: | 1.000.000 |
| Dung lượng lưu trữ: | 1.000.000 sự kiện |
| Thông lượng: | 30 đến 60 người mỗi phút Thông lượng thực tế bị ảnh hưởng bởi tỷ lệ người đi qua và phương pháp đi qua |
| Cảm biến hồng ngoại: | 24 cặp |
| Chiều rộng làn: | 550 mm to 1100 mm (21.65" to 43.31") |
| Vật liệu rào chắn: | Kính cường lực |
| Vật liệu chân đế: | Thép không gỉ SUS304 dày 2 mm |
| Chiều rộng làn: | 650, 750, 900 |
| Chiều dài chân đế: | 1500mm |
| Lựa chọn mô-đun: | Không |
| Chiều rộng chân đế: | 225mm |
| Khoảng cách tường: | 50mm |
| Cơ sở: | Có |
| Vật liệu rào chắn: | Kính cường lực |
| Chế độ xác thực: | Thẻ, Mã QR, khuôn mặt, vân tay |
| Loại thẻ: | EM, M1, Desfire, Felica |
| Chiều rộng khuyến nghị: | 650 |
| Loại sản phẩm: | Rào chắn xoay |
| Loại điều khiển từ xa: | 433 Mhz, 868 Mhz |
| Chiều cao cánh cửa: | 1.2m, 1.4m, 1.6m, 1.8m |
| Nguồn cấp: | 100 to 240 VAC; 50 to 60 Hz |
| Công suất tiêu thụ: | 60W (chế độ chờ) |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F) |
| Độ ẩm: | 0% to 95% |
| Môi trường ứng dụng: | Trong nhà |
| Kích thước: | 1500 mm × 160 mm × 1010 mm |
| Trọng lượng: | – (Net) Trái: 99.34 kg, Giữa: 108.8 kg, Phải: 102.8 kg – (Thô) Trái: 147.8 kg, Giữa: 157.26 kg, Phải: 151.26 kg |
| Chứng nhận: | CE/CB/RoHS/REACH/WEEE |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B802BX được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
4.8 • Đã bán 6163
4.7 • Đã bán 4155
5.0 • Đã bán 4610
4.8 • Đã bán 970
4.7 • Đã bán 3981
4.8 • Đã bán 7674
4.7 • Đã bán 5462
4.9 • Đã bán 962
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B802BX
0 /5
Chưa có đánh giá nào.