| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B411BX là thiết bị cổng an ninh phân làn Swing Barrier được phát hành bởi Hikvision. Thiết bị được đặt ở các điểm kiểm soát truy cập – cung cấp một giải pháp kiểm soát vượt trội trong không gian hẹp, phân làn và điều tiết lối đi hiệu quả.

| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra |
| Động cơ: | Động cơ không chổi than |
| MCBF: | >3 triệu lần |
| Kết nối: | Kiểm soát khóa × 2, Nút exit × 2, RS-485 × 4, RS-232 × 2, Giao diện mạng × 1, Đầu vào báo động × 1, Đầu ra báo động × 2 |
| Dung lượng thẻ từ: | 500.000 |
| Dung lượng lưu trữ: | 500.000 sự kiện |
| Lưu lượng lưu thông: | 20 đến 60 người mỗi phút Lưu lượng thực tế bị ảnh hưởng bởi tốc độ đi qua của người và phương pháp đi qua. |
| Bộ phát hiện ánh sáng hồng ngoại: | 6 cặp |
| Chiều rộng làn: | 550 mm to 1100 mm |
| Vật liệu rào chắn: | Kính Acrylic, Ống thép không gỉ |
| Vật liệu chân đế: | Thép không gỉ SUS304 |
| Chiều rộng làn: | 650, 750, 900, 1100 |
| Chiều dài chân đế: | 1200mm |
| Chiều rộng chân đế: | 200mm |
| Khoảng cách tường: | 60mm |
| Cơ sở: | Có |
| Chiều rộng khuyến nghị: | 650 |
| Loại sản phẩm: | Rào chắn xoay |
| Loại điều khiển từ xa: | 433 Mhz, 868 Mhz |
| Nguồn cấp: | 100 to 240 VAC; 50 to 60 Hz |
| Công suất tiêu thụ: | 65W (chế độ chờ) |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 °C to 65 °C (-4 °F to 149 °F) |
| Độ ẩm: | 10% to 95% |
| Môi trường ứng dụng: | Trong nhà và ngoài trời |
| Mức độ bảo vệ: | IPX4 |
| Kích thước: | 1200 × 200 × 1020 mm |
| Trọng lượng: | – (Net) Trái: 38.3 kg, Giữa: 43.3 kg, Phải: 40.2 kg – (Thô) Trái: 66.5 kg, Giữa: 71.5 kg, Phải: 68.4 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B411BX được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
4.7 • Đã bán 3795
5.0 • Đã bán 9984
4.9 • Đã bán 6604
5.0 • Đã bán 9092
5.0 • Đã bán 7996
4.9 • Đã bán 7948
4.7 • Đã bán 2383
4.8 • Đã bán 6715
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B411BX
0 /5
Chưa có đánh giá nào.