| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3BC411X là model cửa xoay mới nhất được phát hành bởi thương hiệu Hikvision. Thiết bị công nghệ này được thiết kế để phát hiện xâm nhập trái phép hoặc thoát ra. Có chiều rộng làn được mở rộng từ 600-1100 mm tùy mô hình sử dụng để việc di chuyển thuận tiện nhất tại các sảnh vào ở các khu vực đông đúc.

| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra |
| Động cơ: | Động cơ không chổi than |
| MCBF: | >3 triệu lần |
| Lưu lượng lưu thông: | 20 đến 60 người mỗi phút Lưu lượng thực tế bị ảnh hưởng bởi tốc độ đi qua của người và phương pháp đi qua. |
| Chiều rộng làn: | 600 mm (đối với ống thép không gỉ) 600 mm đến 1100 mm (đối với kính Acrylic) |
| Vật liệu rào chắn: | Kính Acrylic, Ống thép không gỉ |
| Vật liệu chân đế: | Thép không gỉ SUS304 |
| Lựa chọn mô-đun: | Không |
| Chiều rộng làn: | 600, 650, 750, 900, 1100 |
| Chiều dài chân đế: | 200mm |
| Chiều rộng chân đế: | 200mm |
| Khoảng cách tường: | 130mm |
| Cơ sở: | Có |
| Chiều rộng khuyến nghị: | 600 |
| Chế độ xác thực: | Thẻ, khuôn mặt |
| Loại thẻ: | Thẻ EM; M1 |
| Nguồn cấp: | 100 to 240 VAC; 50 to 60 Hz |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 °C to 45 °C (14 °F to 113 °F) |
| Độ ẩm: | 10% to 95% |
| Kích thước: | 1200 mm × 200 mm × 1020 mm |
| Trọng lượng: | Trái: 35 kg, Phải: 38 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3BC411X được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
4.7 • Đã bán 6574
5.0 • Đã bán 4681
4.7 • Đã bán 6473
4.7 • Đã bán 1848
4.8 • Đã bán 6776
5.0 • Đã bán 2530
4.8 • Đã bán 4536
4.7 • Đã bán 7830
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3BC411X
0 /5
Chưa có đánh giá nào.