| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3BC430LX là một thiết bị cổng an ninh phân làn được ứng dụng để kiểm soát lối đi cho người đi bộ trong không gian hẹp. Thiết bị được thiết kế để đảm bảo an ninh, quản lý điểm ra vào và hạn chế sự di chuyển của người qua lại trong một khu vực nhất định.

| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra |
| Động cơ: | Động cơ không chổi than |
| MCBF: | ≥ 6 triệu |
| Kết nối: | USB × 1, Nút exit × 1, Đầu ra báo cháy × 1 |
| Bộ điều khiển truy cập: | Không bắt buộc |
| Siêu tụ điện: | Có |
| Chuyển mạch mạng: | Không cung cấp |
| Nguồn điện cho Mô-đun nhận diện khuôn mặt: | Cung cấp |
| Keyfob: | 433 MHz/868 MHz, trong vòng 30 m |
| Máy thu thẻ: | Không bắt buộc |
| Chế độ AP: | Không hỗ trợ |
| Lưu lượng lưu thông: | 30 đến 60 người mỗi phút Lưu lượng thực tế bị ảnh hưởng bởi tốc độ đi qua của người và phương pháp đi qua. |
| Máy dò ánh sáng IR: | Không hỗ trợ |
| Chiều rộng làn: | Đối với chế độ cặp: 550~1400mm (Khoảng cách 50mm, Chiều cao cánh cửa 950mm) Đối với cánh cửa toàn chiều cao 550~900mm (Khoảng cách 50mm, Chiều cao cánh cửa 1800mm) Đối với chế độ đơn: 650~900mm (Khoảng cách 25mm, Chiều cao cánh cửa 950mm) |
| Khoảng cách giữa rào chắn và mặt đất: | 950mm to 1800mm |
| Vật liệu rào chắn: | Kính Acrylic hoặc kính cường lực |
| Vật liệu chân đế: | Thép không gỉ SUS304 độ dày 2mm |
| Chỉ số: | Có |
| Còi báo động: | Có |
| Phanh: | Có |
| Nguồn cấp: | 100 to 240 VAC; 50 to 60 Hz |
| Công suất tiêu thụ: | 36W (chờ) |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F) |
| Độ ẩm: | 10% to 95% |
| Kích thước: | 180mm x 180mm x 975mm |
| Trọng lượng: | – (Net) Trái: 30 kg – (Thô) Trái: 35 kg |
| Chứng nhận: | CE/CB/CE-LVD/RoHS/REACH/WEEE |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3BC430LX được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
4.9 • Đã bán 6795
4.8 • Đã bán 7017
4.9 • Đã bán 5621
5.0 • Đã bán 9193
4.7 • Đã bán 2002
4.9 • Đã bán 5835
4.7 • Đã bán 9968
4.7 • Đã bán 5161
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3BC430LX
0 /5
Chưa có đánh giá nào.