| Thương hiệu | Lumi |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Lumi |
|---|
Lumi LM-S1G là công tắc cảm ứng thông minh, sử dụng mặt mặt kính cường lực, chống xước, chống va đập tốt, kết hợp với vòng tròn tỏa sáng Led bao quanh, kèm theo logo Lumi ở góc phải tạo nên điểm nhấn và sự lôi cuốn cho sản phẩm. Đồng thời, đèn Led luôn được tỏa sáng dù bật hay tắt, nên bạn sẽ thấy ngay chiếc công tắc dù là trong đêm tối. Đặc biệt, công tắc cảm ứng của Lumi được sử dụng công nghệ điện dung nên rất an toàn kể cả khi tay ướt chạm vào công tắc điện.


Bên trong là ReLay có chức năng đóng/cắt nguồn điện. Vỏ ngoài làm bằng chất liệu nhựa PP, có khả năng chống cháy. Sản phẩm được kiểm tra, và test kỹ càng trước khi xuất xưởng nên tuyệt đối không xảy ra trường hợp chập cháy.
Bộ điều khiển cửa cổng LM-S1G: dùng để đóng/mở cửa cổng giúp khách hàng điều khiển cửa cổng từ xa trên smartphone,máy tính bảng làm cho ngôi nhà bạn tiện nghi hơn.
Nguồn: Lumi SmartHome
Thông số kỹ thuật của LUMI LM-S1G
| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Số nút bấm: | 1 nút |
| Phương thức điều khiển: | Cảm ứng |
| Phương thức truyền: | Sóng Zigbee |
| Công suất phát Zigbee: | 10 dbm |
| Công suất tiêu thụ không tải: | < 0.5W |
| Công suất tải động cơ: | – 3000W(17A) |
| Thiết bị tương thích: | LM-HC |
| Kích thước (D x R x C): | – Hình chữ nhật: 125 x 95 x 31.5 mm – Hình vuông: 86 x 86 x 31.5 mm |
| Kết nối wifi: | Không |
| Điện áp hoạt động: | 100 – 240V AC ~ 50/60Hz |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0℃ – 65℃ |
| Độ ẩm: | 0–95% |
| Vị trí sử dụng: | Trong nhà |
| Chất liệu: | Mặt kính, viền nhôm |
| Hãng: | LUMI |
| Nơi sản xuất: | Việt Nam |
| Bộ sản phẩm bao gồm: | 1 bộ công tắc cảm ứng, 2 vít, hướng dẫn sử dụng. |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Công tắc điều khiển cổng 1 nút Lumi LM-S1G
0 /5
Chưa có đánh giá nào.