| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | >64 kênh |
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | >64 kênh |
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Đầu ghi hình IP 128 kênh Hikvision DS-96128NI-M16/R hỗ trợ lên tới 128 camera IP 4K NVR là giải pháp giám sát video lý tưởng cho các doanh nghiệp và tổ chức cần hệ thống ghi hình chất lượng cao, hiệu suất mạnh mẽ và độ tin cậy cao. Dung lượng giải mã mạnh mẽ, băng thông vào/ra cao và nhiều tính năng tiên tiến khác, đầu ghi hình này đáp ứng mọi nhu cầu giám sát video của bạn.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Loại camera kết nối: | Camera IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 32 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 128-ch |
| Đầu vào âm thanh hai chiều: | 1-ch, RCA |
| Đầu ra âm thanh: | 2-ch, RCA |
| CVBS Output: | 1-ch, BNC |
| Băng thông đến: | 400 Mbps |
| Băng thông đi: | 400 Mbps |
| Giao thức mạng: | TCP/IP, DHCP, IPv4, IPv6, DNS, DDNS, NTP, RTSP, SADP, SMTP, SNMP, NFS, iSCSI, ISUP, UPnP™, HTTP, HTTPS |
| Chuẩn nén hình: | H.265/H.265+/H.264/H.264+ |
| Khả năng giải mã của đầu ghi: | 2-ch@32 MP (30 fps)/2-ch@24 MP (30fps)/4-ch@16 MP (30fps)/8-ch@8 MP (30fps)/16-ch@4 MP (30fps)/32-ch@2 MP (30fps) |
| Khe cắm ổ cứng: | 16 SATA tối đa 16TB |
| RAID: | RAID0, RAID1, RAID5, RAID6, RAID10 |
| Kết nối USB: | Mặt trước: 2 × USB 2.0; Mặt sau: 2 × USB 3.0 |
| Kết nối ngoại vi: | RS-485, RS-232 |
| Giao tiếp mạng: | 2 cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps |
| Cổng xuất hình: | 2 cổng HDMI, 2 cổng VGA |
| Nguồn cung cấp: | 100 to 240 VAC/ công suất ≤ 50 W |
| Môi trường làm việc: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F), Độ ẩm 10% to 90% |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 445 × 496 × 150 mm (17.5 × 19.5 × 5.9 inch) |
| Trọng lượng: | ≤12.5 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu ghi hình IP 128 kênh Hikvision DS-96128NI-M16/R được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 128 kênh Hikvision DS-96128NI-M16/R
0 /5
Chưa có đánh giá nào.