| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 32 kênh |
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Có PoE (Cấp nguồn) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 32 kênh |
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Có PoE (Cấp nguồn) |
Đầu ghi hình IP 32 kênh Hikvision DS-7732NI-M4/24P là đầu ghi hình camera IP 32 kênh, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu giám sát an ninh cho các dự án lớn, khu vực rộng lớn và phức tạp. Băng thông vào lên tới 320 Mbps và băng thông đi 400 Mbps đảm bảo truyền tải hình ảnh chất lượng cao từ nhiều camera cùng lúc mà không bị gián đoạn, phù hợp cho các dự án đòi hỏi truyền tải dữ liệu liên tục và ổn định.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Loại camera kết nối: | Camera IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 32 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 32-ch |
| Đầu vào âm thanh hai chiều: | 1-ch, RCA |
| Đầu ra âm thanh: | 1-ch, RCA |
| CVBS Output: | 1-ch, BNC |
| Băng thông đến: | 320 Mbps |
| Băng thông đi: | 400 Mbps |
| Người dùng từ xa: | 128 |
| Giao thức mạng: | TCP/IP, DHCP, IPv4, IPv6, DNS, DDNS, NTP, RTSP, SADP, SMTP, SNMP, NFS, iSCSI, ISUP, UPnP™, HTTP, HTTPS |
| Chuẩn nén hình: | H.265/H.265+/H.264/H.264+ |
| Khả năng giải mã của đầu ghi: | 2-ch@32 MP (30 fps)+2-ch@8MP(30fps)/10-ch@8 MP (30 fps)/20-ch@4 MP (30 fps)/40-ch@1080p (30 fps) |
| Khe cắm ổ cứng: | 4 SATA tối đa 16TB |
| RAID: | RAID0, RAID1, RAID5, RAID6, RAID10 |
| Kết nối USB: | Mặt trước: 2 × USB 2.0; Mặt sau: 1× USB 3.0 |
| Kết nối ngoại vi: | 2 RS-485 (half-duplex),1 RS-232 |
| Giao tiếp mạng: | 1 cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps; 24 cổng PoE RJ-45 10/100 Mbps |
| Cổng xuất hình: | 2 cổng HDMI, 1 cổng VGA |
| Nguồn cung cấp: | 100 to 240 VAC/ công suất ≤ 15 W |
| Môi trường làm việc: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F), Độ ẩm 10% to 90% |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 445 × 400 × 75 mm ( 17.5 × 15.7 × 3.0 inch) |
| Trọng lượng: | ≤5 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu ghi hình IP 32 kênh Hikvision DS-7732NI-M4/24P được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 32 kênh Hikvision DS-7732NI-M4/24P
0 /5
Chưa có đánh giá nào.