| Thương hiệu | Provision-ISR |
|---|---|
| Số kênh | 16 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Provision-ISR |
|---|---|
| Số kênh | 16 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Đầu ghi hình IP 16 kênh Provision-ISR NVR8-16400A(1U) được trang bị âm thanh 2 chiều, cổng USB là 2 x USB2.0, 16 kênh giúp hình ảnh được sắc nét nên được nhiều gia đình lắp đặt.

| Loại sản phẩm: | Hệ thống camera giám sát |
| Hãng: | Provision-ISR |
| Nơi sản xuất: | China |
| Đầu vào: | 16 kênh |
| Loại camera kết nối: | IP Camera |
| Video Input: | 16 channel conventional connection (1 x RJ-45 network) support |
| Video Output: | HDMI (4K, 1080P),VGA (1080P, 1280×1024, 1024×768) |
| Bandwidth Incoming/Outgoing: | 112Mbps |
| Chuẩn nén: | H.265 / H.265+ / H.265S / H.264 |
| Băng thông: | Incoming: 112Mbps Outgoing: 112Mbps |
| Chế độ ghi hình: | Real-Time 16CH 8MP or lower FPS: 400 (PAL) / 480 (NTSC) |
| Âm thanh: | Âm thanh 2 chiều |
| Input: | 1 Kênh trên thiết bị (RCA) và ngõ vào camera IP |
| Output: | 1 Kênh trên thiết bị (RCA) |
| Báo động: | Input: 4 trên đầu ghi + Phụ thuộc vào số lượng trên Camera Output: 1 trên đầu ghi + Phụ thuộc vào số lượng trên Camera |
| Lưu trữ: | 2 x SATA (Lên đến 8TB) |
| Cổng USB: | 2 x USB2.0 |
| Mạng: | RJ-45: 1000Mbps |
| Môi trường làm việc: | 0°~50°C |
| Kích thước: | W375xD275xH50mm |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
Đầu ghi hình IP 16 kênh Provision-ISR NVR8-16400A(1U) được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 16 kênh Provision-ISR NVR8-16400A(1U)
0 /5
Chưa có đánh giá nào.