| Thương hiệu | Provision-ISR |
|---|---|
| Số kênh | 16 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Provision-ISR |
|---|---|
| Số kênh | 16 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Đầu ghi hình IP 16 kênh Provision-ISR NVR8-16400AN(1U) có tính năng phân tích video: Smart Search, Camera Tampering, Line Crossing, Sterile Area, Object Monitoring, Object Counting, Crowd Gathering, People Intrusion, LPR nên được nhiều người lắp đặt.

| Loại sản phẩm: | Hệ thống camera giám sát |
| Hãng: | Provision-ISR |
| Nơi sản xuất: | China |
| Đầu vào: | 16 kênh |
| Loại camera kết nối: | IP Camera |
| Độ phân giải ghi hình: | 2 Megapixel |
| Chuẩn nén hình ảnh: | H.265/ H.265+/ H.265S/ H.264 |
| Hỗ trợ camera: | lên đến 8MP |
| Tương thích với tín hiệu ngõ ra: | HDMI (4K, 1080P),VGA (1080P, 1280×1024, 1024×768) |
| Băng thông đầu vào/đầu ra: | 96Mbps |
| Chế độ xem lại đồng thời: | 16 kênh |
| Tính năng phân tích video: |
Smart Search, Camera Tampering, Line Crossing, Sterile Area, Object Monitoring, Object Counting, Crowd Gathering, People Intrusion, LPR |
| Chế độ xem lại đồng thời: | 8 kênh |
| Hỗ trợ 1 ổ cứng HDD: | dung lượng 8TB |
| Cổng USB: | Hỗ trợ 2 cổng USB2.0 |
| Môi trường làm việc: | 0°~50°C |
| Kích thước: | W375xD275xH50mm |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
Đầu ghi hình IP 16 kênh Provision-ISR NVR8-16400AN(1U) được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 16 kênh Provision-ISR NVR8-16400AN(1U)
0 /5
Chưa có đánh giá nào.