| Thương hiệu | Provision-ISR |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Provision-ISR |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Đầu ghi hình IP 8 kênh Provision-ISR NVR12-8200PFAN là đầu ghi hình camera IP 8CH PoE 12MP at 25fps và hỗ trợ 1 ổ cứng SATA với dung lượng 8T cho phép bạn giám sát nhiều địa điểm cùng một lúc nên được nhiều người sử dụng.

| Loại sản phẩm: | Hệ thống camera giám sát |
| Hãng: | Provision-ISR |
| Nơi sản xuất: | China |
| Đầu vào: | 8 kênh |
| Loại camera kết nối: | IP Camera |
| Đầu ghi hình camera IP: | 8CH PoE 12MP at 25fps |
| Tương thích với tín hiệu ngõ ra: | HDMI (4K,1080P); VGA (1280X1024) |
| Chuẩn nén hình ảnh: | H.265 |
| Hỗ trợ: | 1 ổ cứng SATA với dung lượng 8TB |
| Báo động: | 8 in/4 out (+ IPC inputs/outputs) |
| Audio: | 1 in/1 out (+ IPC inputs/outputs) |
| Video Analytics: | Yes (Must be supported by IPC) |
| Support DDA, Face recognition, LPR and Fish-Eye: | Có |
| Môi trường làm việc: | 0°~50°C |
| Kích thước: | W255xD220xH45mm |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
Đầu ghi hình IP 8 kênh Provision-ISR NVR12-8200PFAN được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 8 kênh Provision-ISR NVR12-8200PFAN
0 /5
Chưa có đánh giá nào.