| Thương hiệu | Provision-ISR |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Provision-ISR |
|---|---|
| Số kênh | 8 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Đầu ghi hình IP 8 kênh Provision-ISR NVR5-8200PXN(MM) là máy ghi video mạng hiệu suất cao với bộ chuyển mạch PoE 8 kênh tích hợp để giám sát độ phân giải cao. Đầu ghi hình này dễ cài đặt, tuân thủ NDAA này phù hợp cho việc lắp đặt quy mô nhỏ (tối đa 8 kênh),cung cấp cho bạn mọi thứ bạn cần để có một dự án camera quan sát không gặp sự cố.

| Loại sản phẩm: | Hệ thống camera giám sát |
| Hãng: | Provision-ISR |
| Nơi sản xuất: | China |
| Đầu vào: | 8 kênh |
| Loại camera kết nối: | IP Camera |
| Đầu vào video: | 8 kênh (PoE) |
| Đầu ra video: | H.265 / H.265+ / H.265S / H.264 |
| Chất lượng: | 8CH 5MP Real-Time |
| Ghi hình VGA: | Có |
| FPS: | 200 (PAL) / 240 (NTSC) Playback |
| Local: | 8Ch Simultaneously |
| Người dùng truy cập: | 64 Người dùng trực tuyến với Quản lý tự động chuyên nghiệp |
| Ứng dụng di động: | Cung cấp Cam2 cho iOS/Android |
| Phần mềm PC/Mac: | Tiêu chuẩn Ossia VMS / Doanh nghiệp |
| Nguồn cấp: | DC48V/2.5A |
| Tiêu thụ điện năng (Không có ổ cứng): | 5W |
| Môi trường làm việc: | 0°~50°C |
| Kích thước: | W255xD220xH45mm |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
Đầu ghi hình IP 8 kênh Provision-ISR NVR5-8200PXN(MM) được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 8 kênh Provision-ISR NVR5-8200PXN(MM)
0 /5
Chưa có đánh giá nào.