| Thương hiệu | FPT Smart Home |
|---|---|
| Loại thiết bị | Đèn và chiếu sáng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | FPT Smart Home |
|---|---|
| Loại thiết bị | Đèn và chiếu sáng |
Đèn LED Downlight là thiết bị chiếu sáng thông minh đa năng mà không phụ thuộc vào hạ tầng điện. Với công suất 9W sẽ phù hợp cho mọi loại không gian từ phòng khách, phòng ngủ, đến phòng làm việc, nhà bếp…

| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Hãng sản xuất: | FPT Smart Home |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Màu ánh sáng: | Trắng |
| Chất liệu: | Plastic / Hợp kim nhôm |
| Công suất: | 9W |
| Giao thức kết nối: | Bluetooth Mesh |
| Điện áp hoạt động: | 220V/50Hz |
| Chỉ số hoàn màu: | 80 |
| Quang thông: | 700lm |
| Kích thước (đường kính x cao): | (108/129)x40m |
| Tuổi thọ: | 25.000h, L70 |
| Thay đổi cường độ: | 10 ÷ 100% |
| Thay đổi nhiệt độ màu: | 2700 ÷ 6500K |
| Đường kính lỗ khoét trần: | 90/ 100/ 110mm |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đèn LED Downlight 9W FPT Smart Home
0 /5
Chưa có đánh giá nào.