| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ mở rộng Multi Extension Air Loxone 100116 là một công cụ toàn diện thực sự để tạo ra sự tự động hóa với sức mạnh không dây của Loxone Air có thể đặt ở mọi nơi trong nhà bạn. Rơle tích hợp ổn định hai chiều, hiệu quả năng lượng cao.

Multi Extension Air có khả năng tạo ra sự tự động hóa trên nhiều dự án khác nhau, từ nhà thông minh đến cơ sở thương mại và ứng dụng thương mại.
Linh hoạt
Với Multi Extension Air, không có giới hạn nào đối với điều khiển nhà không dây: chuyển đổi tải, theo dõi nhiệt độ, kiểm soát truy cập, kết nối với cảm biến và bàn phím, cùng nhiều tính năng khác!
Đối với khu vườn
Được lắp đặt trong gara, nhà kho trong vườn hoặc ngôi nhà mùa hè, Multi Air Extension Air có thể điều khiển hệ thống chiếu sáng sân trong, hệ thống tưới nước và cửa gara của bạn. Đó là một khu vườn thông minh!
Đối với hồ bơi
Tự động đổ đầy nước, tích hợp cảnh báo an toàn, tùy chỉnh cảnh chiếu sáng đầy màu sắc, thậm chí kích hoạt hệ thống lọc thông minh dựa trên mức sử dụng hồ bơi… cùng với Multi Extension Air, Loxone Miniserver sẽ trở thành hệ thống quản lý hồ bơi tối ưu của bạn.
Xin lưu ý: Bạn phải có Miniserver và Air Base Extension hoặc Miniserver Go để sử dụng Multi Extension Air.
| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn cấp: | 18 ~ 28VDC |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | typ. 0.34W, max. 1.74W |
| Mất điện ở tải tối đa: | 8.7W |
| Đầu vào: | 12 đầu vào kỹ thuật số logic 0: 0 ~ 2.2VDC không xác định: 2.2 ~ 3.8VDC logic 1: 3.8 ~ 28VDC có thể sử dụng làm bộ đếm tần số: |
| Đầu ra: |
8 đầu ra kỹ thuật số (rơle),bistable, tiếp điểm khô 4 đầu ra PWM: 2,1A cho mỗi kênh, 12 ~ 28VDC |
| Giao diện: | Giao diện 1 dây: tối đa 20 cảm biến (tối đa 50mA) Loxone Air: Đầu nối SMA, ăng-ten 1.8 dBi kèm theo |
| Nhiệt độ môi trường: | -20 ~ 55°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Tiết diện dây: | 0.05 ~ 2.5mm² / AWG30 ~ 12 Load >12A: min. 2.5mm² / min. AWG12 |
| Chiều dài tước: | 6 ~ 7.5mm |
| Mô-men xoắn của khối đầu cuối: | 0.5 ~ 0.6Nm |
| Khả năng chịu nhiệt: | min. 80°C / 176°F for IEC min. 75°C / 167°F for UL |
| Kiểu lắp: | Thanh ray DIN theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm |
| Hoạt động: | Loại 1 (EN60730-1) |
| Điện áp xung được định mức cho độ mờ đầu ra: | 2.5kV (EN60730-1, max. Altitude 2000m) |
| Màu sắc: | Đen |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Kích thước: | 158 x 88 x 59mm |
| Trọng lượng: | 338g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ mở rộng Multi Extension Air Loxone 100116 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ mở rộng Multi Extension Air Loxone 100116
0 /5
Chưa có đánh giá nào.