| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Đèn LED Hikvision DS-TL2000CI được trang bị 16 đèn LED hồng ngoại, mang đến khả năng chiếu sáng liên tục trong bóng tối. Với vỏ làm từ hợp kim nhôm chất lượng cao, đèn không chỉ nhẹ mà còn rất chắc chắn. Thiết kế tản nhiệt dạng cánh fin giúp duy trì nhiệt độ thấp, kéo dài tuổi thọ của sản phẩm.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Loại ánh sáng: | Ánh sáng hồng ngoại |
| Bước sóng IR: | ≥850nm |
| Góc ánh sáng: | 30° |
| Hạt đèn Led: | 16 |
| Khoảng cách hiệu quả: | 16 đến 50 m |
| Độ sáng trung tâm: | 60uW/㎡ |
| Tuổi thọ: | ≥ 50000 giờ |
| Phạm vi phủ sóng: | 3 làn đường |
| Chức năng Ngày và Đêm: | Hỗ trợ phát hiện độ sáng xung quanh và tự động khởi động khi ánh sáng yếu |
| Mức độ bảo vệ: | IP66 |
| Chất liệu: | Hợp kim nhôm |
| Điện áp làm việc: | AC 100 V to 240 V / 0.15 A, 33.4 W |
| Nhiệt độ: | -40 °C to 70 °C (-40 °F to 158 °F) |
| Độ ẩm: | Độ ẩm 95% trở xuống (không ngưng tụ) |
| Kích thước: | 215.25 mm × 151 mm × 127.5 mm |
| Trọng lượng: | 2.7 kg |
Đèn LED Hikvision DS-TL2000CI được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đèn LED Hikvision DS-TL2000CI
0 /5
Chưa có đánh giá nào.