| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Đèn LED Hikvision DS-TL2002C là một giải pháp chiếu sáng tiên tiến với công nghệ Led hiện đại, hoạt động với điện áp 220 VAC. Sản phẩm này được thiết kế đặc biệt để cung cấp ánh sáng liên tục, phù hợp cho nhiều ứng dụng khác nhau, từ chiếu sáng nông nghiệp đến các khu vực cần ánh sáng bổ sung trong môi trường công nghiệp.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Loại ánh sáng: | Ánh sáng trắng |
| Góc ánh sáng: | 40° |
| Hạt đèn Led: | 28 |
| Khoảng cách hiệu quả: | 16 đến 25 phút |
| Thời gian phản hồi: | ≤ 20 us |
| Nhiệt độ màu: | 2500 K đến 3500 K |
| Tuổi thọ: | ≥ 50000 giờ |
| Kiểm soát độ sáng: | Hai cấp độ kiểm soát độ sáng |
| Chức năng Ngày và Đêm: | Hỗ trợ phát hiện độ sáng xung quanh, tự động khởi động khi ánh sáng yếu (tùy chọn) |
| Điều khiển từ xa: | Áp dụng khởi động từ xa đèn bổ sung thông qua đường dây điều khiển |
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
| Chất liệu: | Nhôm đúc khuôn |
| Điện áp làm việc: | AC 220 V ± 20%, 47 đến 63 Hz. Tối đa 60 W |
| Nhiệt độ: | -40 °C to 70 °C (-40 °F to 158 °F) |
| Độ ẩm: | 10% đến 90% (không ngưng tụ) |
| Kích thước: | 322 mm × 271 mm × 118 mm |
Đèn LED Hikvision DS-TL2002C được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đèn LED Hikvision DS-TL2002C
0 /5
Chưa có đánh giá nào.