| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Đèn LED Hikvision DS-TL2002CI là giải pháp chiếu sáng hồng ngoại hàng đầu, cung cấp ánh sáng ổn định với 28 bóng Led, thích hợp cho hệ thống giám sát trong điều kiện ánh sáng yếu. Thiết kế nhỏ gọn, vật liệu hợp kim nhôm chất lượng cao và tiêu chuẩn chống nước IP66 giúp sản phẩm hoạt động bền bỉ ngoài trời.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Loại ánh sáng: | Ánh sáng hồng ngoại |
| Góc ánh sáng: | 30° |
| Bước sóng IR: | 850nm |
| Hạt đèn Led: | 28 |
| Độ sáng trung tâm: | 100uW/㎡ |
| Khoảng cách hiệu quả: | 16 đến 30 phút |
| Tuổi thọ: | ≥ 50000 giờ |
| Phạm vi phủ sóng: | 3 làn đường |
| Chức năng Ngày và Đêm: | Hỗ trợ phát hiện độ sáng xung quanh và tự động khởi động khi ánh sáng yếu |
| Kiểm soát độ sáng: | Hai cấp độ kiểm soát độ sáng |
| Điều khiển từ xa: | Áp dụng khởi động từ xa đèn bổ sung thông qua đường dây điều khiển |
| Mức độ bảo vệ: | IP66 |
| Chất liệu: | Hợp kim nhôm |
| Điện áp làm việc: | AC 200 V to 240 V / 0.3 A, 56.8 W |
| Nhiệt độ: | -40 °C to 70 °C (-40 °F to 158 °F) |
| Độ ẩm: | 95% trở xuống (không ngưng tụ) |
| Kích thước: | 270.5 mm × 314 mm × 119.8 mm |
| Trọng lượng: | 5.2 kg |
Đèn LED Hikvision DS-TL2002CI được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đèn LED Hikvision DS-TL2002CI
0 /5
Chưa có đánh giá nào.