| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Hộp nối, chia dây cho camera Hikvision DS-2780ZJ-X là dòng thiết bị hộp đấu nối được làm bằng vỏ thép không gỉ 316L và xử lý phun chống ăn mòn, bảo vệ khỏi hư hỏng do tia lửa hoặc vật liệu ăn mòn. Hộp đấu nối được trang bị 4 ổ cấm cáp cùng với khả năng chống nước và chống phá hoại IP68/IK08, ngăn nước xâm nhập khi sử dụng ngoài trời.
Ngoài ra đây cũng chính là một trong các sản phẩm thuộc dòng Camera IP Hikvision nhiều người tin tưởng sử dụng hiện nay. Bên cạnh đó, sản phẩm này cũng là thương hiệu cung cấp các giải pháp về IoT hàng đầu thế giới với thế mạnh là sử dụng công nghệ xử lý hình ảnh và video chuyên nghiệp. Hikvision phù hợp với các tình huống đáp ứng những yêu cầu của khách hàng ngày nay.

| Loại sản phẩm: | Phụ kiện Camera |
| Chất liệu: | SUS316L |
| Màu sắc: | Màu thép tự nhiên |
| Ổ cắm cáp: | 4 ổ cắm, M25 × 1.5 |
| Tiêu chuẩn chống nước, bụi: | IP68 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 60°C |
| Độ ẩm: | 0-95% |
| Nguồn cung cấp: | 110 to 240 VAC/ 1.6 A |
| Kích thước: | 272 × 272 × 96.8 mm |
| Cân nặng: | 6.4kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Tài liệu tham khảo:
Hộp nối, chia dây cho camera chống cháy nổ Hikvision DS-2780ZJ-X được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Hộp nối, chia dây cho camera chống cháy nổ Hikvision DS-2780ZJ-X
0 /5
Chưa có đánh giá nào.