| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Hộp kết nối, chia dây cho camera Hikvision DS-2781ZJ-X là dòng thiết bị kết nối được làm bằng vỏ thép không gỉ 316L và bộ xử lý phun chống ăn mòn, bảo vệ khỏi hư hỏng do tia lửa hoặc vật liệu ăn mòn. Hộp kết nối được trang bị 4 ổ cắm cáp cùng khả năng chống nước và chống phá van IP68/IK08, ngăn nước xâm nhập khi sử dụng ngoài trời.

| Loại sản phẩm: | Camera phụ kiện |
| Chất liệu: | SUS316L |
| Màu sắc: | Tự nhiên màu thép |
| Cáp cắm: | 4 ổ cắm, M25 × 1.5 |
| Tiêu chuẩn chống nước, bụi: | IP68 |
| Hoạt động nhiệt độ: | -40°C ~ 60°C |
| Độ ẩm: | 0-95% |
| Nguồn cung cấp: | 110 đến 240 VAC/ 1,6 A |
| Kích thước: | 272 × 272 × 96,8mm |
| Cân nặng: | 6,7kg |
| Treo: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | Trung Quốc |
Tài liệu tham khảo:
Hộp kết nối, chia dây cho camera chống cháy nổ Hikvision DS-2781ZJ-X được Phố Công nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua hàng ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm , Chuông cửa có hình , Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của họ tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Hộp nối, chia dây cho camera chống cháy nổ Hikvision DS-2781ZJ-X
0 /5
Chưa có đánh giá nào.