| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Khóa điện từ đôi Hikvision DS-K4H450D có cấu tạo từ những nguyên vật liệu bề bỉ và chắc chắn, cụ thể là hợp kim kim loại chống gỉ. Nhờ đó mà thiết bị không bị những tác động từ bên ngoài tác động vào như oxi hóa hay bào mòn.

| Loại sản phẩm: | Phụ kiện kiểm soát vào ra |
| Loại cửa: | Cửa gỗ, cửa kính, cửa kim loại |
| Lực đẩy: | 500kg (1102.5 lbs) × 2 |
| Chỉ dẫn: | Màu đỏ (Cửa đang mở khóa) Màu xanh lá cây (Cửa đang khóa) |
| Đầu ra tín hiệu: | Đầu ra tín hiệu tiếp xúc khô; Hỗ trợ tốc độ nguồn tối đa 3 A, KHÔNG đầu ra khi khóa và đầu ra NC khi mở khóa |
| Điện áp làm việc: | 12/24 VDC + 10% 12 VDC/420 mA × 2 24 VDC/210 mA × 2 |
| Kích thước: | Thân khóa: 530 × 71.8 × 38.8 mm Tấm phần ứng: 185 × 60 × 13 mm |
| Trọng lượng: | 9.0 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Khóa điện từ đôi Hikvision DS-K4H450D được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Khóa điện từ đôi Hikvision DS-K4H450D
0 /5
Chưa có đánh giá nào.