| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Khóa từ hút nam châm Hikvision DS-K4H450 là một thiệt bị được ứng dụng và sử dụng rộng rãi trên khắp mọi nơi. Trực tiếp bảo vệ con người và tài sản khỏi những nguy cơ gây hại từ tác động bên ngoài. Đây là sản phẩm có cơ chế hút điện chân không với lực giữu lên đến 500kg. Nhờ thế mà quý khách hàng có thể yên tâm trong mỗi lần đi xa. Thiết bị còn có thể dễ dàng tích hợp với các model đầu đọc kiểm soát để tăng khả năng kiểm soát tốt hơn.

| Loại sản phẩm: | Phụ kiện kiểm soát vào ra |
| Loại cửa: | Cửa gỗ, cửa kính, cửa kim loại, cửa chống cháy |
| Lực đẩy: | 500 kg (1102.5 lb) |
| Chỉ dẫn: | Màu đỏ (Cửa đang mở khóa) Màu xanh lá cây (Cửa đang khóa) |
| Đầu ra tín hiệu: | Đầu ra tín hiệu tiếp xúc khô; Hỗ trợ Tốc độ công suất tối đa 3A, KHÔNG có đầu ra khi khóa và đầu ra NC khi mở khóa |
| Điện áp làm việc: | 12/24 VDC + 10% 12 VDC, 420 mA 24 VDC, 210 mA |
| Kích thước: | Thân khóa: 265 × 71.8 × 38.8 mm Tấm phần ứng: 185 × 60 × 13 mm |
| Trọng lượng: | 4.5 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Khóa từ hút nam châm Hikvision DS-K4H450 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Khóa từ hút nam châm Hikvision DS-K4H450
0 /5
Chưa có đánh giá nào.