| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Khóa từ hút nam châm Hikvision DS-K4H250S là thiết bị khóa nam châm điện từ cho một cửa đến từ thương hiệu an ninh Hikvision. DS-K4H250S được sử dụng và ứng dụng cho mô hình kiểm soát cửa ra vào. Với công nghệ hút điện chân không hỗ trợ lực đẩy tuyến tính tĩnh đến 300kg, khóa nam châm DS-K4H250S phù hợp lắp đặt cho mục đích sử dụng tại nhà ở.

| Loại sản phẩm: | Phụ kiện kiểm soát vào ra |
| Loại cửa: | Cửa gỗ, cửa kính, cửa kim loại, cửa chống cháy |
| Lực đẩy: | Lực đẩy tuyến tính 300kg |
| Chất liệu: | Vỏ: Mạ điện Anodizing cứng Thân khóa: Hoạt động mạ điện kẽm Tấm phần ứng: Hoạt động mạ điện kẽm |
| Chỉ dẫn: | Màu đỏ (Cửa đang mở khóa) Màu xanh lá cây (Cửa đang khóa) |
| Đầu ra tín hiệu: | Đầu ra tín hiệu tiếp xúc khô, hỗ trợ Tốc độ công suất tối đa 3A, KHÔNG Đầu ra khi khóa và đầu ra NC trong khi mở khóa |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F) |
| Điện áp làm việc: | 12 VDC to 24 VDC/ 500 mA to 250 mA |
| Độ ẩm: | 0 to 95 % |
| Kích thước: | Thân khóa: 240 × 49 × 25.5 mm Tấm phần ứng: 180 × 38 × 11 mm |
| Trọng lượng: | 2.1kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Khóa từ hút nam châm Hikvision DS-K4H250S được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Khóa từ hút nam châm Hikvision DS-K4H250S
0 /5
Chưa có đánh giá nào.