| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Khóa từ hút nam châm Hikvision DS-K4H255S được thiết kế cho cửa gỗ, cửa kính, cửa kim loại. Khóa Hikvision DS-K4H255S được làm từ nhôm là vật liệu chính. Lực đẩy tối đa của khóa là 272 kg (600 Lbs). Có thể được sử dụng để điều khiển mở/đóng cửa. Từ tính chống dư đặc biệt được thiết kế giúp tự động hóa kiểm soát truy cập an toàn hơn và khóa điện bền hơn.

| Loại sản phẩm: | Phụ kiện kiểm soát vào ra |
| Loại cửa: | Cửa gỗ, Cửa kính, Cửa kim loại |
| Lực đẩy: | Max. 272 kg (600 Lbs) |
| Chất liệu: | Vỏ: Hoạt động mạ điện Anodizing cứng Thân khóa: Hoạt động mạ điện kẽm Tấm phần ứng: Hoạt động mạ điện |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F) |
| Điện áp làm việc: | 12 VDC to 24 VDC, 470 mA to 235 mA |
| Độ ẩm: | 0 to 95 % |
| Kích thước: | Thân khóa: 250 × 28 × 48 mm Tấm phần ứng: 180 × 38 × 12mm |
| Trọng lượng: | 1.9kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Khóa từ hút nam châm Hikvision DS-K4H255S được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Khóa từ hút nam châm Hikvision DS-K4H255S
0 /5
Chưa có đánh giá nào.