| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần gập 90 độ |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần gập 90 độ |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Barrier tự động cần gập Hikvision DS-TMG421 hỗ trợ mở cần trục bằng tay bằng cách xoay tay lái, giữ cho cổng chắn mở để xe có thể lưu thông. Ngoài ra, barrier còn có khả năng tự động mở khi mất điện, đặc biệt hữu ích cho các trường hợp khẩn cấp như xe cứu hỏa cần đi qua.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Vỏ ngoài: | |
| Độ dày vỏ chắn: | 1.5 mm |
| Độ dày cửa nhà ở rào chắn: | 1.2 mm |
| Màu sắc nhà ở rào chắn: | Sắt xám |
| Màu cửa nhà ở rào chắn: | Màu đỏ cam |
| Chiều cao lắp đặt cột cần trục: | 885mm |
| Chỉ số cơ thể: | Không có đèn báo thân máy |
| Chất liệu: | SGCC |
| Cổng rào chắn chung: | |
| Tốc độ tăng/giảm: | 1.5 + 1.5 m: 2.1 giây 2 + 2 m: 3 giây 2.5 + 2.5 m: 5 giây |
| Hướng của Boom Pole: | Mặc định là phải, có thể chuyển đổi hướng |
| Loại động cơ: | Động cơ DC không chổi than |
| Loại cần trục phù hợp: | Cần cẩu gấp |
| Thời gian đóng cần trục: | 10 giây theo mặc định (có thể cấu hình),tối thiểu 2 giây (mỗi 2 giây theo sau một khoảng cách) |
| Số chu kỳ: | 5.000.000 |
| Điện áp làm việc: | 220VAC |
| Điện năng tiêu thụ: | Tối đa 158 W |
| Nhiệt độ: | -30 °C đến 60 °C (-22 °F đến 140 °F) |
| Độ ẩm: | ≤ 90% |
| Cột Boom nâng cao cho Poweroff: | Tùy chọn, không được hỗ trợ theo mặc định |
| Cổng rào chắn: | |
| Chu kỳ nhiệm vụ cổng rào chắn: | 100% |
| Giao diện: | |
| RS-485: | 1 nhóm |
| Tăng đến giới hạn: | 1 nhóm |
| Rơi vào giới hạn: | 1 nhóm |
| Mở: | 1 nhóm |
| Đóng: | 1 nhóm |
| Dừng lại: | 1 nhóm |
| IR/Máy dò xe/Radar: | 1 nhóm |
| Đèn tín hiệu giao thông: | 1 nhóm, yêu cầu nguồn điện bên ngoài, hỗ trợ tối đa 220 VAC |
| Cột Boom: | |
| Màu sắc của Boom Pole: | Nền trắng với thanh màu đỏ |
| Trọng lượng cần trục Boom: | 1.5 + 1.5 m: 5 ± 0.3 kg 2 + 2 m: 6,35 ± 0.3 kg 2.5 + 2.5 m: 7.45 ± 0.3 kg |
| Kích thước cần trục Boom (có gói): | 1.5 + 1.5 m: 220 × 90 × 1720 mm 2 + 2 m: 220 × 90 × 2220 mm 2.5 + 2.5 m: 220 × 90 × 2720 mm |
| Trọng lượng Boom Pole (có gói): | 1.5 + 1.5 m: 5.46 ± 0.3 kg 2 + 2 m: 6.63 ± 0.3 kg 2.5 + 2.5 m: 8.0 ± 0.3 kg |
| Kích thước cần trục Boom: | 1.5 + 1.5 m: 178 × 79 × 3065.5 mm 2 + 2 m: 178 × 79 × 4065.5 mm 2.5 + 2.5 m: 178 × 79 × 5065.5 mm |
| Vật liệu cần trục Boom: | AL6061 |
| Tổng quan: | |
| Mức độ bảo vệ: | IP54, IK09 |
| Tiêu chuẩn môi trường: | Tiêu chuẩn RoHS |
| Kích thước vỏ chắn: | 1060 × 370 × 262 mm |
| Kích thước thân máy (có gói, không có cần trục): | 1266 × 504 × 626 mm |
| Trọng lượng vỏ chắn: | 43 ± 3 kg |
| Trọng lượng thân máy (có gói, không có cần trục): | 47 ± 3 kg |
Barrier tự động cần gập Hikvision DS-TMG421 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
5.0 • Đã bán 6349
4.9 • Đã bán 3364
5.0 • Đã bán 155
4.7 • Đã bán 4108
4.9 • Đã bán 4742
5.0 • Đã bán 8125
4.9 • Đã bán 8327
5.0 • Đã bán 9327
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Barrier tự động cần gập Hikvision DS-TMG421
0 /5
Chưa có đánh giá nào.