| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Barrier tự động cần gập Hikvision DS-TMG521 với cần gập 90 độ khi ở trạng thái mở. DS-TMG521 là thiết bị thích hợp sử dụng trong các hầm xe có trần thấp. Ngoài ra, thanh chắn đạt tiêu chuẩn an toàn cháy nổ, thích hợp sử dụng cho các dự án bãi giữ xe thông minh chung cư, nhà máy, khu công nghiệp.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Vỏ ngoài: | |
| Độ dày vỏ chắn: | 2.0 mm |
| Độ dày cửa nhà ở rào chắn: | 1.5 mm |
| Màu sắc nhà ở rào chắn: | Màu cam |
| Màu cửa nhà ở rào chắn: | Màu cam |
| Chiều cao lắp đặt cột cần trục: | 880mm |
| Chỉ số cơ thể: | Không có đèn báo thân máy |
| Chất liệu: | SGCC |
| Cổng rào chắn chung: | |
| Hướng của Boom Pole: | Đúng theo mặc định, có thể chuyển đổi hướng |
| Loại động cơ: | Động cơ DC không chổi than |
| Loại cần trục phù hợp: | Cần gấp |
| Thời gian đóng cần trục: | 10 giây theo mặc định (có thể cấu hình),tối thiểu 10 giây (mỗi 10 giây theo sau một khoảng cách) |
| Số chu kỳ: | 5.000.000 |
| Điện áp làm việc: | 220VAC ± 15% / 1.5 A |
| Tần số điều khiển từ xa: | 433MHz |
| Điện năng tiêu thụ: | 300W |
| Nhiệt độ: | -30 °C đến 70 °C (-22 °F đến 158 °F) |
| Độ ẩm: | ≤ 90% |
| Cột Boom nâng cao cho Poweroff: | Tùy chọn, không được hỗ trợ theo mặc định |
| Cổng rào chắn: | |
| Chiều dài cần trục Boom: | 1.5+1.5 m 2+2 m 2.5+2.5 m |
| Tốc độ tăng: | 1.5+1.5 m: 0.9S 2+2 m: 1.5S 2.5+2.5 m: 4S |
| Tốc độ rơi: | 1.5+1.5 m: 3S 2+2 m: 3.5S 2.5+2.5 m: 6S |
| Chu kỳ nhiệm vụ cổng rào chắn: | 100% |
| Giao diện: | |
| RS-485: | 1 nhóm |
| Tăng đến giới hạn: | 1 nhóm |
| Rơi vào giới hạn: | 1 nhóm |
| Mở: | 1 nhóm |
| Đóng: | 1 nhóm |
| Dừng lại: | 1 nhóm |
| IR/Máy dò xe/Radar: | 1 nhóm |
| Đèn tín hiệu giao thông: | 1 nhóm, yêu cầu nguồn điện bên ngoài, hỗ trợ tối đa 220 VAC |
| Cột Boom: | |
| Loại cần trục Boom: | Cần gấp |
| Màu sắc của Boom Pole: | Nền trắng với thanh màu đỏ |
| Trọng lượng cần trục Boom: | 1.5 + 1.5 m: 5 ± 0.3 kg 2 + 2 m: 6.35 ± 0.3 kg 2.5 + 2.5 m: 7.45 ± 0.3 kg |
| Kích thước cần trục Boom (có gói): | 1.5 + 1.5 m: 220 × 90 × 1720 mm 2 + 2 m: 220 × 90 × 2220 mm 2.5 + 2.5 m: 220 × 90 × 2720 mm |
| Trọng lượng Boom Pole (có gói): | 1.5 + 1.5 m: 5.46 ± 0.3 kg 2 + 2 m: 6.63 ± 0.3 kg 2.5 + 2.5 m: 8.0 ± 0.3 kg |
| Kích thước cần trục Boom: | 1.5 + 1.5 m: 178 × 79 × 3065.5 mm 2 + 2 m: 178 × 79 × 4065.5 mm 2.5 + 2.5 m: 178 × 79 × 5065.5 mm |
| Vật liệu cần trục Boom: | AL6061 |
| Tổng quan: | |
| Mức độ bảo vệ: | IP54 |
| Tiêu chuẩn môi trường: | Tiêu chuẩn RoHS |
| Kích thước vỏ chắn: | 1248 × 486 × 480 mm |
| Trọng lượng vỏ chắn: | 59.3 ± 5 kg |
Barrier tự động cần gập Hikvision DS-TMG521 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
5.0 • Đã bán 6169
4.8 • Đã bán 6264
4.9 • Đã bán 1647
4.9 • Đã bán 9615
4.9 • Đã bán 1692
4.9 • Đã bán 2081
4.9 • Đã bán 8655
4.9 • Đã bán 4113
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Barrier tự động cần gập Hikvision DS-TMG521
0 /5
Chưa có đánh giá nào.