| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Hàng rào |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Hàng rào |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Barrier tự động hàng rào Hikvision DS-TMG423/B được thiết kế để vận hành ổn định ngay cả khi mất điện. Hỗ trợ tính năng mở cần trục bằng tay, bạn có thể xoay tay lái để duy trì trạng thái mở của cổng chắn, đảm bảo sự liên tục trong quá trình vận hành. Ngoài ra, rào chắn có thể tự động mở để xe cứu hỏa hoặc các phương tiện khẩn cấp di chuyển vào trong trường hợp khẩn cấp.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Vỏ ngoài: | |
| Độ dày vỏ chắn: | 1.5 mm |
| Độ dày cửa nhà ở rào chắn: | 1.2 mm |
| Màu sắc nhà ở rào chắn: | Sắt xám |
| Màu cửa nhà ở rào chắn: | Màu đỏ cam |
| Chiều cao lắp đặt cột cần trục: | 885mm |
| Chỉ số cơ thể: | Màu xanh lá cây: đèn báo mũi tên Màu đỏ: đèn báo cấm |
| Chất liệu: | SGCC |
| Cổng rào chắn chung: | |
| Tốc độ tăng/giảm: | Cột rào 4m Tốc độ tăng: 4.5 giây Tốc độ rơi: 4.5 giây |
| Hướng của Boom Pole: | DS-TMG423-L/B: Bên trái DS-TMG423-R/B: Phải |
| Loại động cơ: | Động cơ DC không chổi than |
| Loại cần trục phù hợp: | Cột rào chắn |
| Thời gian đóng cần trục: | 10 giây theo mặc định (có thể cấu hình),tối thiểu 2 giây (mỗi 2 giây theo sau một khoảng cách) |
| Số chu kỳ: | 5.000.000 |
| Điện áp làm việc: | 220VAC |
| Điện năng tiêu thụ: | Tối đa 176 W |
| Nhiệt độ: | -30 °C đến 60 °C (-22 °F đến 140 °F) |
| Độ ẩm: | ≤ 90% |
| Cột Boom nâng cao cho Poweroff: | Tùy chọn, không được hỗ trợ theo mặc định |
| Cổng rào chắn: | |
| Chu kỳ nhiệm vụ cổng rào chắn: | 100% |
| Giao diện: | |
| RS-485: | 1 nhóm |
| Tăng đến giới hạn: | 1 nhóm |
| Rơi vào giới hạn: | 1 nhóm |
| Mở: | 1 nhóm |
| Đóng: | 1 nhóm |
| Dừng lại: | 1 nhóm |
| IR/Máy dò xe/Radar: | 1 nhóm |
| Đèn tín hiệu giao thông: | 1 nhóm, yêu cầu nguồn điện bên ngoài, hỗ trợ tối đa 220 VAC |
| Cột Boom: | |
| Màu sắc của Boom Pole: | Nền trắng với thanh màu đỏ |
| Trọng lượng cần trục Boom: | 9.65 ± 0.3 kg |
| Kích thước cần trục Boom (có gói): | 4 m: 230 × 90 × 4300 mm |
| Trọng lượng Boom Pole (có gói): | 4 m: 11.34 ± 0.3 kg |
| Kích thước cần trục Boom: | 4 m: 1261.5 × 92.5 × 4000 mm |
| Vật liệu cần trục Boom: | AL6061 |
| Tổng quan: | |
| Mức độ bảo vệ: | IP54, IK09 |
| Tiêu chuẩn môi trường: | Tiêu chuẩn RoHS |
| Kích thước vỏ chắn: | 1060 × 370 × 262 mm |
| Kích thước thân máy (có gói, không có cần trục): | 1266 × 504 × 626 mm |
| Trọng lượng vỏ chắn: | 43 ± 3 kg |
| Trọng lượng thân máy (có gói, không có cần trục): | 47 ± 3 kg |
Barrier tự động hàng rào Hikvision DS-TMG423/B được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
4.8 • Đã bán 1806
4.7 • Đã bán 1672
4.8 • Đã bán 5129
4.8 • Đã bán 8987
4.8 • Đã bán 5008
4.7 • Đã bán 8822
5.0 • Đã bán 276
5.0 • Đã bán 2049
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Barrier tự động hàng rào Hikvision DS-TMG423/B
0 /5
Chưa có đánh giá nào.