| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Barrier tự động cần thẳng Hikvision DS-TMG300-D/A với chiều dài lên tới 4m có thiể điều chỉnh linh hoạt, hoàn hảo cho việc kiểm soát ra vào tại các khu vực như bãi đỗ xe, cổng vào khu công nghiệp, hay các sự kiện lớn. Với thiết kế nhỏ gọn và tính năng hiện đại, sản phẩm này không chỉ mang lại tính tiện lợi mà còn đảm bảo an toàn và hiệu quả cao.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Vỏ ngoài: | |
| Độ dày vỏ chắn: | 1.2mm |
| Độ dày cửa nhà ở rào chắn: | 1.0mm |
| Màu sắc nhà ở rào chắn: | Nền đen với họa tiết bạc |
| Màu cửa nhà ở rào chắn: | Nền đen với họa tiết bạc |
| Chiều cao lắp đặt cột cần trục: | 880 mm |
| Chỉ số cơ thể: | Không có |
| Chất liệu: | Tấm cán nguội |
| Cổng rào chắn chung: | |
| Tốc độ tăng/giảm: | Cột đèn 3m: Tốc độ tăng: 3 giây Tốc độ rơi: 3 giây Cột đèn 4m: |
| Hướng của Boom Pole: | Trái/Phải |
| Loại động cơ: | Động cơ DC không chổi than |
| Loại cần trục phù hợp: | Cột đèn có đèn chiếu sáng |
| Thời gian đóng cần trục: | 1 đến 99 giây |
| Số chu kỳ: | 2.500.000 |
| Điện năng tiêu thụ: | 100W |
| Nhiệt độ: | -30 °C đến 80 °C (-22 °F đến 176 °F) |
| Độ ẩm: | ≤ 90% |
| Cột Boom nâng cao cho Poweroff: | Không bắt buộc |
| Cổng rào chắn: | |
| Chu kỳ nhiệm vụ cổng rào chắn: | 100% |
| Giao diện: | |
| RS-485: | Không bắt buộc |
| Tăng đến giới hạn: | 1 nhóm |
| Rơi vào giới hạn: | 1 nhóm |
| Mở: | 1 nhóm |
| Đóng: | 1 nhóm |
| Dừng lại: | 1 nhóm |
| IR/Máy dò xe/Radar: | 1 nhóm |
| Đèn tín hiệu giao thông: | 1 nhóm |
| Cột Boom: | |
| Màu sắc của Boom Pole: | Nền trắng với thanh màu đỏ |
| Trọng lượng cần trục Boom: | Cột cần dài 3m có đèn chiếu sáng:3.5 ± 0.2 kg Cột cần dài 4m có đèn chiếu sáng:4.5 ± 0.2 kg |
| Kích thước cần trục Boom (có gói): | Cột đèn 3m có dải đèn: 3050 × 100 × 55 mm Cột đèn 4m có dải đèn: 4050 × 100 × 55 mm |
| Trọng lượng Boom Pole (có gói): | Cột cần dài 3m có đèn chiếu sáng:4.1 ± 0.2 kg Cột cần dài 4m có đèn chiếu sáng:5.3 ± 0.2 kg |
| Kích thước cần trục Boom: | X × 50 × 95 mm |
| Vật liệu cần trục Boom: | 6063 |
| Tổng quan: | |
| Mức độ bảo vệ: | IP54 |
| Nguồn điện: | 110-240VAC (mặc định 220V,Có thể chuyển đổi) |
| Kích thước vỏ chắn: | 325 × 220 × 1000 mm |
| Kích thước thân máy (có gói, không có cần trục): | 385 × 305 × 1060 mm |
| Trọng lượng vỏ chắn: | 26 ± 0.2 kg |
| Trọng lượng thân máy (có gói, không có cần trục): | 29.1 ± 0.2 kg |
Barrier tự động cần thẳng Hikvision DS-TMG300-D/A được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
4.8 • Đã bán 9878
4.8 • Đã bán 6568
4.9 • Đã bán 9057
4.9 • Đã bán 5163
4.9 • Đã bán 8622
4.8 • Đã bán 9761
5.0 • Đã bán 9775
4.9 • Đã bán 6204
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Barrier tự động cần thẳng Hikvision DS-TMG300-D/A
0 /5
Chưa có đánh giá nào.