| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Barrier tự động cần thẳng Hikvision DS-TMG300-D cho phép người dùng tùy chỉnh thời gian đóng cần trục từ 1 đến 99 giây, giúp điều chỉnh tốc độ theo yêu cầu thực tế của từng tình huống. Điều này đặc biệt hữu ích trong các trường hợp cần kéo dài thời gian để phương tiện hoặc người đi bộ có đủ thời gian di chuyển qua mà không bị va chạm.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Vỏ ngoài: | |
| Độ dày vỏ chắn: | 1.2mm |
| Độ dày cửa nhà ở rào chắn: | 1.0mm |
| Màu sắc nhà ở rào chắn: | Nền đen với họa tiết bạc |
| Màu cửa nhà ở rào chắn: | Nền đen với họa tiết bạc |
| Chiều cao lắp đặt cột cần trục: | 880 mm |
| Chỉ số cơ thể: | Không có |
| Chất liệu: | Tấm cán nguội |
| Cổng rào chắn chung: | |
| Tốc độ tăng/giảm: | 3 phút: Tốc độ tăng: 3 giây Tốc độ rơi: 3 giây Cột thu gọn 2.5m-4.5m: Cột thu gọn 3.4m-6m: |
| Hướng của Boom Pole: | Trái/Phải |
| Loại động cơ: | Động cơ DC không chổi than |
| Loại cần trục phù hợp: | Cột cần trục hình bát giác |
| Thời gian đóng cần trục: | 1 đến 99 giây |
| Số chu kỳ: | 2.500.000 |
| Điện năng tiêu thụ: | 100W |
| Nhiệt độ: | -30 °C đến 80 °C (-22 °F đến 176 °F) |
| Độ ẩm: | ≤ 90% |
| Cột Boom nâng cao cho Poweroff: | Không bắt buộc |
| Cổng rào chắn: | |
| Chu kỳ nhiệm vụ cổng rào chắn: | 100% |
| Giao diện: | |
| RS-485: | Không bắt buộc |
| Tăng đến giới hạn: | 1 nhóm |
| Rơi vào giới hạn: | 1 nhóm |
| Mở: | 1 nhóm |
| Đóng: | 1 nhóm |
| Dừng lại: | 1 nhóm |
| IR/Máy dò xe/Radar: | 1 nhóm |
| Đèn tín hiệu giao thông: | 1 nhóm |
| Cột Boom: | |
| Màu sắc của Boom Pole: | Nền trắng với thanh màu đỏ |
| Trọng lượng cần trục Boom: | Cần trục ống lồng 4,5 m: 4.8 ± 0.2 kg Cần trục ống lồng 6 m: 6.5 ± 0.2 kg |
| Kích thước cần trục Boom (có gói): | Cần trục ống lồng 4.5 m: 115 × 47 × 2530 mm Cần trục ống lồng 6 m: 115 × 47 × 3435 mm |
| Trọng lượng Boom Pole (có gói): | Cần trục ống lồng 4.5 m: 5.4 ± 0.2 kg Cần trục ống lồng 6 m: 7.1 ± 0.2 kg |
| Kích thước cần trục Boom: | X × 44 × 110 mm |
| Vật liệu cần trục Boom: | 6063 |
| Tổng quan: | |
| Mức độ bảo vệ: | IP54 |
| Nguồn điện: | 110-240VAC (mặc định 220V,Có thể chuyển đổi) |
| Kích thước vỏ chắn: | 325 × 220 × 1000 mm |
| Kích thước thân máy (có gói, không có cần trục): | 385 × 305 × 1060 mm |
| Trọng lượng vỏ chắn: | 26 ± 0.2 kg |
| Trọng lượng thân máy (có gói, không có cần trục): | 29.1 ± 0.2 kg |
Barrier tự động cần thẳng Hikvision DS-TMG300-D được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
5.0 • Đã bán 4608
4.7 • Đã bán 9540
5.0 • Đã bán 1987
4.9 • Đã bán 7917
4.9 • Đã bán 1309
4.7 • Đã bán 8716
4.8 • Đã bán 1792
4.7 • Đã bán 8273
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Barrier tự động cần thẳng Hikvision DS-TMG300-D
0 /5
Chưa có đánh giá nào.