| Thương hiệu | Soyal |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
| Dung lượng | Trên 10.000 người |
| Kiểu kết nối | Mạng LAN |
| Tính năng | Có kiểm soát cửa (Access Control) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Soyal |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
| Dung lượng | Trên 10.000 người |
| Kiểu kết nối | Mạng LAN |
| Tính năng | Có kiểm soát cửa (Access Control) |
Soyal AR837EF là bộ điều khiển trung tâm với tính năng kiểm soát ra vào có thể kết nối tối đa với 16 đầu đọc thẻ chuẩn RS485 (dòng H) và 2 đầu đọc phụ chuẩn Wiegand. Có thể kết nối tối đa 254 bộ điều khiển AR716E với nhau.
AR716E là bộ điều khiển không có module TCP/IP nên kết nối với máy tính thông qua giao thức RS485. Nếu bạn muốn kết nối với máy tính qua mạng LAN thì bạn sẽ phải chuyển qua dòng AR716Ei có module mạng nên có thể kết nối với máy tính qua giao thức TCP/IP. Hỗ trợ tất cả các tính năng kiểm soát.
Thông số kỹ thuật của Soyal AR716E| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra – Chấm công |
| Phương thức xác thực: | Vân tay, thẻ từ, mật khẩu (tùy chọn qua đầu đọc thẻ) |
| Dung lượng người dùng: | 15.000 |
| Dung lượng vân tay: | Không |
| Dung lượng thẻ từ: | 15.000 |
| Dung lượng bản ghi: | 11.000 |
| Giao tiếp: | RS-485 |
| Kết nối đầu đọc thẻ: | 16 đầu đọc |
| Kỳ nghỉ: | 120 |
| Nhóm: | 255 |
| Loại thẻ: | Em 125 KHz hoặc Mifare 13.56 MHz |
| Khoảng cách đọc: | 8-15cm |
| Bàn phím: | Không |
| Input: | Egress/ Door sensor/ Tamper Switch |
| Output: | Arming LED/ Alarm/ Duress/ Electric locks |
| Còi báo: | Có |
| LED chỉ thị: | Có |
| Chất liệu: | Plastic/ Thép |
| Nguồn cung cấp: | 10-24V DC, 2A, <5W |
| Tiêu chuẩn ngoài trời: | Không |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C to +60°C |
| Độ ẩm hoạt động: | 10%-90% |
| Trọng lượng: | 240g |
| Kích thước: | 128 (L) x 96 (W) x 41 (H) |
| Kết nối máy tính: | Có |
| Hãng: | SOYAL |
| Nơi sản xuất: | China |
| Bộ sản phẩm bao gồm: | Thiết bị chính, sách hướng dẫn |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ điều khiển cửa trung tâm Soyal AR716E
0 /5
Chưa có đánh giá nào.