| Thương hiệu | Soyal |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Soyal |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
Soyal AR331U là loại đầu đọc phụ chỉ có thể kết nối với đầu chính hoặc bộ điều khiển kiểm soát cửa theo chuẩn Wiegand để hoạt động theo hình thức chính- phụ và có hỗ trợ tính năng anti-passback.
Với các tính năng chính có thể ứng dụng cho hệ thống chấm công; hệ thống kiểm soát cửa; hệ thống kiểm soát thang máy; kiểm soát cổng xoay,…
Thông số kỹ thuật của Soyal AR331U| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra – Chấm công |
| Phương thức xác thực: | Thẻ từ |
| Dung lượng người dùng: | Không |
| Dung lượng vân tay: | Không |
| Dung lượng thẻ từ: | Không |
| Dung lượng bản ghi: | Không |
| Giao tiếp: | Wiegand 26/34 |
| Loại thẻ: | Em 125 KHz hoặc Mifare 13.56 MHz |
| Khoảng cách đọc: | 5-12cm |
| Bàn phím: | Không |
| Input: | Không |
| Output: | Arming LED/ Alarm/ Duress/ Security trigger signal |
| Còi báo: | Có |
| LED chỉ thị: | Có |
| Chất liệu: | Plastic |
| Nguồn cung cấp: | 9-16V DC, <1W |
| Tiêu chuẩn ngoài trời: | IP56 |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C to +60°C |
| Độ ẩm hoạt động: | 10%-90% |
| Trọng lượng: | 210g |
| Kích thước: | 158 (L) x 55 (W) x 30 (H) |
| Kết nối máy tính: | Không |
| Hãng: | SOYAL |
| Nơi sản xuất: | China |
| Bộ sản phẩm bao gồm: | Thiết bị chính, sách hướng dẫn |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu đọc phụ Soyal AR331U
0 /5
Chưa có đánh giá nào.